SCAM Titmonclicks.com Reviews: SCAM or LEGIT ?

thực ra mình thấy @MassEffectVN làm 1 cái form google cho mọi người nhập thông tin username, balance, số share, hạn share, số tk nhận tiền.
Như vậy thì bạn chỉ cần đối chiếu lại balance số share, hạn share cho chính xác rồi paste vào bảng kết quả. Lúc pay cứ pay lần lượt theo list này là được. Ai nhập form trước thì pay trước, thế cho nó gọn.

Chứ bạn tự mò từng acc rồi đọc từng cái thư inbox thì đến bao giờ.

Đã nhận đủ tiền vốn và lãi, thank admin nhìu, rất nhiệt tình và uý tín, qua tết ra site sẽ ủng hộ nhiệt tình, chào thân ái

Mình vừa code xong 1 chương trình con con giúp tính số $ mình còn trong site xem còn bao nhiêu :D
Có ae nào cần app này k nhỉ ? :D

Last edited:
nghĩa là sao bác, e chưa hiểu @@

Bác bôi xanh cả cái bảng Share của bác ở site, rồi Ctrl + C >>> ra excel thì Paste lại chỉnh sửa 1 tí là có bảng tính mà bác, bác code cũng đc, nhg e nghĩ ko nhanh bằng cách này @@

Attachments

249.3 KB · Views: 51
Chừng nào ra site mới test đây bạn

Sắp xong r các bác. còn vài ae tối mình làm nốt. ae chờ chút sẽ về đủ cả nha ^^
Pay toàn bộ giúp mình nhé! ID: jerrychuot

Các bác chờ mình nhé, lại bị delay rồi. sau khi về hơn 20k, còn tầm hơn 50k nữa. Mình đang chờ họ mail trả lời. Chắc chắn mình sẽ xử lý trước tết cho ae . Thực sự rất xin lỗi. Mong ae cứ bình tĩnh giúp mình @@

Các bác chờ mình nhé, lại bị delay rồi. sau khi về hơn 20k, còn tầm hơn 50k nữa. Mình đang chờ họ mail trả lời. Chắc chắn mình sẽ xử lý trước tết cho ae . Thực sự rất xin lỗi. Mong ae cứ bình tĩnh giúp mình @@
Hỏng rồi. Mình thực sự rất cần trước ngày mùng 4. Có hơn 300PM thôi. Bác thớt còn không? có thể xử lý pay cho mình trước được không? Mình chờ khá lâu rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,851
170,912
Latest member
anyapp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week