SCAM Titmonclicks.com Reviews: SCAM or LEGIT ?

Thanh toán hết cho mình càng tốt nhé! Đang bão vào coin là ngon :D. ID: jerychuot
Hi. T6 lại có tiếp và sang tuần t2 đến t6 ngày nào cũng sẽ có cho ae nhé. Ae cứ yên tâm. Mình có thể chậm nhưng không thể để thiếu một xu của ae
Đúng rồi
Hi vọng bác thớt pay sớm để kịp đón bão :D
Nếu được bác thớt thanh toán hết cho em luôn nha ... ID: handsup981

vừa gọi lên vcb. Họ báo hqua đã cập nhật giao dịch và hnay sẽ xử lý xong. Ae yên tâm nhé. Bác nào muốn nhận vcb thì ib mình stk, tên acc ở đây nhé. Hnay cũng chưa đủ thanh toán hết cho ae đâu, t6 sẽ có đợt tiếp theo nhé. Ae cứ tà tà nhận xèng
bác ưu tiên giải quyết các lệnh pending trước đi
rút vốn để đợt sau:oops::oops:

Tối nay có xèng mình sẽ pay hợp lý nhất có thể cho ae. Nói chung ae sẽ không phải đợi lâu nữa đâu, sang t6 lại có đợt tiếp theo rồi. Như bác Chiến mình còn pending của bác ấy lâu rùi @@. Trước hết sẽ ưu tiên những lệnh pay pending lâu, sau đó đến các bác muốn sell share đã đặt lâu. Cảm ơn ae đã chờ mình ^^

Vui quá các thím ạ. Mình xin phép pay sau 11h đêm nhé. Giờ này k thể pay đc đâu :D

Attachments

117.1 KB · Views: 74
Đã pm skype, sao bác chưa hỗ trợ

Đã pm skype, sao bác chưa hỗ trợ
Bác ơi mình pm bác nói rõ là bác ib lại mình ở đây. Skype mình hiện không thể trả lời đc do mình k ở nhà và đt mình nó k hỗ trợ skype

Thím nào chưa có pay thì cứ tà tà bình tĩnh, để lại thông tin ở đây nhá, sẽ có cả ^^. mấy bác pay bên VCB thì sáng mai nhận nha ^^

Last edited:
cho mình kết sổ share lun nha bác, user: huawu1314
Bác ơi. bác chờ đến đầu tuần sau nhé. hiện giờ mình ưu tiên ae pending với muốn back share từ tuần trc bác ạ

mình nạp thêm và tái trọn vẹn 3 tháng , chưa rút phát nào :eek:

rút lần đầu tiên cuối tuần trước thấy pending lâu lâu , vào đây thì thấy bác chuẩn bị làm site mới o_O

chủ top cho đặt cọc 1 chỗ ở site mới đi

cứ ngồi chờ là sẽ tới lượt chứ ko fải ticket đâu bác @MassEffectVN nhỉ ? e cũng ko vội, có 1 ít tái full mà :))
site mới hi vọng chơi share ko fải click ads nha bác :oops:
Bác cứ để thế cũng đc. sang tuần mình xử lý lần lượt hết bác ạ

mình nạp thêm và tái trọn vẹn 3 tháng , chưa rút phát nào :eek:

rút lần đầu tiên cuối tuần trước thấy pending lâu lâu , vào đây thì thấy bác chuẩn bị làm site mới o_O
Hehe, Sang tuần mình mua lại hết share, thanh toán và đóng site nhá bác ^^.

P/S: Trong thời gian tết mình sẽ có thông báo tại topic này luôn các bác nhá, site mới sẽ ngon hơn ^^

Announcements

Forum statistics

Threads
418,681
170,776
Latest member
khaikieng108011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back