• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Titmonclicks.com Reviews: SCAM or LEGIT ?

bác thớt có thể hé cho anh em chút xíu về AVG được ko nhỉ :p hỏi vậy thôi chứ nếu thuộc về "bí mật quốc gia" thì thôi thớt nhé hihi:p

Sao ko view được ads thế ad?
Ads nào hả bạn, chụp giúp mình đc k. Mình kiểm tra thấy vẫn bt

bác thớt có thể hé cho anh em chút xíu về AVG được ko nhỉ :p hỏi vậy thôi chứ nếu thuộc về "bí mật quốc gia" thì thôi thớt nhé hihi:p

AVG mình có ghi ở #1 đó bác

đang hết tiền, chơi free trước, khi nào có xèng sẽ dep ủng hộ bác. hy vọng sẽ có thu nhập hàng tháng khoảng 10$ :D
Hoan nghênh bác :)

Ads nào hả bạn, chụp giúp mình đc k. Mình kiểm tra thấy vẫn bt

AVG mình có ghi ở #1 đó bác

thanks pác, do sáng đọc ko kỹ hì hì :p

gói thành viên thì mua RR có lãi ko bác? hiện tại mình mới chuyển đc ít xu , muốn mua RR để cày trước.

gói thành viên thì mua RR có lãi ko bác? hiện tại mình mới chuyển đc ít xu , muốn mua RR để cày trước.
Mình để tất cả các gói lãi đều gần như ngang nhau. Chỉ khác là các gói cao hơn thì build được nhiều RR hơn dành cho những bác nhiều vốn hơn bác ạ.

Update #1 SSL

bác ad ơi! tình hình là gói member 100RR lỗ à bác? o_O

Mình xem là lãi chứ bác. Hiện giờ AVG của bác chưa ổn định nhưng đều ở mức 7,3-7,6. Như vậy mỗi ngày RR click bác sẽ đc: 100 x 7.3 x 0.0009 = 0.657$

Autopay là 0.57$ cho 100RR.

Như vậy với 100 RR mỗi ngày bác lãi 0.087$, tính ra đều đều như vậy là hơn 13%/tháng so với số vốn bác bỏ ra mua 100RR đó

mình thì nhìn tổng tiền, tổng của mình là 24$ , qua mấy ngày còn 22$. ( ở cả 2 blance cộng lại)
Hi, tối về mình sẽ kiểm tra lại xem lỗi ở đâu. Mọi thiệt hại sẽ được bù lại ngay hihi

mình thì nhìn tổng tiền, tổng của mình là 24$ , qua mấy ngày còn 22$. ( ở cả 2 blance cộng lại)

Hiện mình đã biết lỗi ở đâu và đang khắc phục. Hiện tại bác cứ click bt nha, Mình sẽ tính toán thiệt hại và bù cho bác vào balance sau khi fix xong (trong hôm nay thôi ^^). Cảm ơn bác đã ủng hộ.

P/s: Sau bao lâu cuối cùng cũng tìm lại được em PM verified từ hồi ACX, huy chương đồng hẳn hoi :D

chào bạn chủ topic, mình có inbox cho bạn vào nick FB nhờ tư vấn giúp đỡ, khi nào rảnh bạn xem qua nhé , cám ơn bạn
Hi, sáng mai mình sẽ trả lời bạn nha, hôm nay tìm lỗi bận quá ^^

ủng hộ hàng việt nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom