• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tình hình về tool render video siêu tốc :D

vantam010189

Junior
Reactions
25
MR
0.000
Hi mọi người, hiện mọi người có ai dùng được tools không? và có gặp vấn đề gì không? Hiện tại qua trao đổi lại với bạn dev tools đang chỉ hỗ trợ hệ điều hành 64bit nha, còn lại thì tạm thời chưa suport 32bit và yêu cầu .net 4.0 trở lên, trong quá trình render hiện tại bạn ấy đang để tốc độ maximum render nên nó sẽ lên cpu rất nhiều. do version này làm cá nhân nên bạn ấy chỉ làm cho hỗ trợ cho máy bạn ấy là chính nên chưa hỗ trợ nhiều dòng máy nên có bạn mở không được, các bạn cứ report lỗi gặp phải + dòng máy lên để mình tổng hợp lại rồi nhờ bạn ấy sửa, nhờ nhiều cũng ngại :D M ình có lập 1 group để mọi người chia sẻ hỗ trợ về tools để tránh spam diễn đàn, thông tin group ở đây: https://www.facebook.com/groups/1524089381253116/, các bạn join và post câu hỏi nhé, mình sẽ tổng hợp lại nhờ bạn dev update 1 lần
Hiện tại tools cũng khá nhiều người đăng kí nhưng có nhiều người ko dùng, mà số lượng đăng kí sắp hết, nên bạn nào mong muốn dùng thật sự thì vui lòng comment ID máy của mình vào phần pinned post trên group, mình tổng hợp lại rồi remove những bạn ko muốn dùng ra để cho thành viên khác còn có thể dùng được
Trong thời gian tới mình sẽ cố gắng hợp tác nhiều với các bạn dev để tạo ra nhiều tools hơn, và những ai trong nhóm 100 người đăng kí đợt này(có nhu cầu sử dụng thực sự, cùng chí hướng giúp đỡ group mình phát triển cùng chiến utube) sẽ được sử dụng những tools sau này
Các bạn cần tools gì để hỗ trợ cho việc chiến đấu cứ tạo comment vào group facebook, bạn phải mô tả được yêu cầu của tools và mình sẽ thảo luận với bạn những bạn dev mình quen biêt để xem tool có thể cover được không? nếu tools cover được thì sẽ nhờ các bạn ấy viết

Lời kết: mình cũng là người chơi ytube mình rất hiểu còn cần rất nhiều tools để hỗ trợ chiến đấu, trước giờ mọi việc đều làm bằng tay ví dụ như render video chẳng hạn, nếu cover được bằng tools thì chỉ cần 1 click là mình ngồi chơi xơi nước để tools nó tự làm, nó render xong bạn chỉ việc up lên là xong, mình dùng thời gian đó để đi làm việc khác kiếm thêm thu nhập. một người làm hết sẽ rất là lâu sẽ tốn nhiều thời gian, nên mình thực sự cần chia sẻ từ các bạn để mình tạo ra nhiều tools hỗ trợ hơn, 90% cái gì làm tay là sẽ làm tools được. Mong group mình sẽ phát triển và kiếm nhiều xèn hơn

tool render nay khung hinh thay ảnh khác thì đẹp để thác nước xấu quá hic

tool render nay khung hinh thay ảnh khác thì đẹp để thác nước xấu quá hic
tại hoạ tiết càng phức tạp thì sẽ vượt càng dễ, mình để mấy cái hình đơn giản thì nó đẹp nhưng những thể loại bản quyền nặng ko pass nổi

thanks thread
tiếc rằng mấy mình 32bit :(

tại hoạ tiết càng phức tạp thì sẽ vượt càng dễ, mình để mấy cái hình đơn giản thì nó đẹp nhưng những thể loại bản quyền nặng ko pass nổi
Bạn Thấy Họa Tiết Hình Ảnh Hoạt họa Hay Phim Hành Động Đc Ko Nhìn Hấp Dẫn Ng Xem Hơn :3

Tool hoạt động khá ổn định rồi , mọi người vào dùng thử đi nhé . Có ý kiến gì comment vào topic luôn .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,968
171,039
Latest member
DyDyMMO
Back
Top Bottom