• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tình hình thu nhập mỗi giờ của ae mmo

dự là dò la xem thánh nào làm nhiều tiền để xin làm đệ tử................... ai nhận thằng đệ này với ạ :oops::oops::oops:

mình gõ capt gãy tay trung bình 1 tiếng đc 0.8 $ hoy. ae nào giúp mình kiếm với/ hii

mình sống nhờ Youtube thôi chứ chả làm gì khác, ko tính theo giờ mà theo tháng

Cũng mới vào nghề dc 3 tháng nay. Thu nhập giò cũng dc 1.5$/h
dạy mình làm với,mù tịt lun

không biết các pro như thế nào, mong moi người chia sẻ thành thật thu nhập trung bình mỗi giờ kiếm đc . mình thì mỗi giờ kiếm đc tb 2.35$ đây là thu nhập chủ động. còn những thứ thụ động thì mình ko tính. chẳng biết có nên tiếp tục ko, thân xác hoang tàn quá.
1 ngày 56$ :confused:! mình 1h 0,1$.. cậu chỉ mình đường đi 1h 1$ với :(

0$/h :( em gà quá

không biết các pro như thế nào, mong moi người chia sẻ thành thật thu nhập trung bình mỗi giờ kiếm đc . mình thì mỗi giờ kiếm đc tb 2.35$ đây là thu nhập chủ động. còn những thứ thụ động thì mình ko tính. chẳng biết có nên tiếp tục ko, thân xác hoang tàn quá.
cho mình theo với :D:rolleyes:

Mong được thoát kiếp nghèo và có tiền cưới vợ :p:p:p
Nhìn các bác show mà thèm quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back