SCAM tình hình sáng h có rao sell 1k pp.

hongtuanh

Junior
Reactions
204
MR
0.019
truy tìm giúp scam nay. sáng nay có rao bán thì 1 cậu .yahoo: kimbinhmai8282 này có dzô hỏi. mua. tớ có chụp hình paypal. cho hắn cai ảnh giao dịch. sau đó nhờ bác linhdung1991: làm trung gian. nhưng không thành công
chỉ sau 15ph. tài khoản pp bị mất pass. và mất lun 1k pp
h tớ còn email gốc. và số visa bạn nào có thể gọi pp giúp mình. mình cảm ơn.
mong mod truy tìm hung thư giúp mình

chỉ úp duy nhất cho thèn đó kái hình này

Attachments

147.3 KB · Views: 288
    62 KB · Views: 226
Last edited:
cậu có teamview cho nó đúng ko??? phòng mình cũng có 1 bác bị như này!!!
và cái mail nó chuyển tiền cũng là kimbinhmaiXXX chắc cậu bị chung 1 thằng với ông phòng mình rồi!!! cũng may ông ấy lấy lại được acc nhưng mà bị limit mới đau chứ thằng cờ hó này ghê lắm!!!

:confused: cho teamview thì tắt remote vs cài anti + firewall vào. KO có kiến thức vi tính xài vậy bó tay

Chia buồn... Cao thủ quá @@

Không chịu bảo mật email 2 bước, giờ để mất email paypal rồi thì giải quyết với paypal thì rất khó.
Bạn liên lạc với paypal, đưa thông tin thẻ với email mà bạn đã dùng những lần trước và ip máy mà bạn đã từng sử dụng...
hy vọng paypal nó sẽ giải quyết cho bạn

nhìn ảnh mà hack được á??? phải teamview chứ!!! ảnh mà hack được thì quá thánh!!! :D
Đúng rồi nhìn ảnh mà hack dc chắc pp a e forum này bị hack hết rồi.chắc máy bị cài keylog rồi

chỉ gửi cái ảnh có email paypal. nen thấy cái email paypal::(. ko hề teamview. bao dam 100% ko hề key

Thớt miêu tả chính xác cho anh em biết đường tránh đi.
- ảnh chụp nó có thấy được email ko, sao hack, hack thế nào.

giờ chỉ còn cách lấy lại mở tranh chấp.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,440
172,444
Latest member
cobemainu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week