Matrix Tình hình JBP - JSS hiện tại

Status
Not open for further replies.
site nó đang có vấn đề nên load hơi chậm thôi. nếu không hiện code thì bạn thử reset modem. sáng nay mình cũng làm như vậy thì vào được. còn tiền thì vẫn về nhanh như xưa ^^.

phản hồi đâu mà nhanh thế - nó chỉ báo là bạn đã gởi 1 iu cầu hỗ trợ thôi

Ừ, nó báo vậy thì chắc là giải quyết mà! Nhưng ko biết trong bao lâu! :binhsua09:

báo cáo là sáng nay mới bán 400 LR từ jss :binhsua04:

:binhsua04::binhsua04: JSS sao thế nhỉ. Rút 3 lần thì 2 lần báo paid nhưng tiền không về LR rồi. Có ai hướng dẫn mình gữi ticket với....Mất gần 50$ vì cái tình trạng này rồi.

:binhsua04::binhsua04: JSS sao thế nhỉ. Rút 3 lần thì 2 lần báo paid nhưng tiền không về LR rồi. Có ai hướng dẫn mình gữi ticket với....Mất gần 50$ vì cái tình trạng này rồi.

cậu rút lâu chưa ??????????????

Dạo này JSS nó lại có cái hạn tiền về TK là không quá 72 tiếng . Lại phải chờ đợi

Cho mình hỏi JSS lấy tiền ở đâu ra mà trả lãi cho mình cao ngất ngưỡng như vậy? Tính ra 1 tháng gần 60% lãi...............:binhsua58:

Cho mình hỏi JSS lấy tiền ở đâu ra mà trả lãi cho mình cao ngất ngưỡng như vậy? Tính ra 1 tháng gần 60% lãi...............:binhsua58:

60% là cả vốn cả lãi, chứ làm gì lãi 60% hả bạn. nếu chỉ nói là lãi thì một tháng là 21%

tiền của bạn chứ lấy đâu ra.. 81 ngày mới đc 50% lãi.. trừ fee tùm lum... đâu có nhiều zz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,027
173,104
Latest member
vusonkhanh008

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week