Matrix Tình hình JBP - JSS hiện tại

Status
Not open for further replies.
Tuy đôi lúc vào web hơi khó khăn nhưng hôm qua rút tối nay cũng đã về.phù!.có tình hình gì xấu mọi người cùng cập nhật nha ^^!

hôm kia dep 100$ vào là tiền zô tk sau 10s
hôm qua dep 200$ và đến h chưa thấy - lòng đang như lửa đốt - đã gởi ticker cho nó - định nhờ payza can thiệp
thèn mybrowsecash cũng như rứa - mệt ghê

hôm qua dep 200$ và đến h chưa thấy - lòng đang như lửa đốt - đã gởi ticker cho nó - định nhờ payza can thiệp

Hôm qua mình cũng dep vào 10$, chờ mãi, f5 mãi mà ko thấy. Hôm nay ngủ dậy sớm cũng chả thấy đâu. Số tiền ít nhưng cũng bực ghê. Bạn hướng dẫn mình gửi ticker cho nó với.

Hôm qua mình cũng dep vào 10$, chờ mãi, f5 mãi mà ko thấy. Hôm nay ngủ dậy sớm cũng chả thấy đâu. Số tiền ít nhưng cũng bực ghê. Bạn hướng dẫn mình gửi ticker cho nó với.

bình tĩnh nhé.Đừng nôn nóng:))

Dạo này thấy jss ko còn ổn định như trước... ko bik do server hay JSS sắp có vấn đề lớn 8-x

tình hình là vẫn rút và dep binh thường đếch có vấn đề gì cả :binhsua123:

Bình tĩnh bạn ơi. khi mua pos bạn đừng tắt liền cái cửa sổ hiện lên bảo mua thành công. cứ để vậy ít phút. load lại trang chủ xem cập nhật hay chưa. mà tốt nhất là mua buổi tối lúc 8h -> 10h ak. mua xong có khi có ngay. nếu ko thì sáng mai là có. :D
Tình hình rất bình thường. chẳng có gì trục trặc cả.

Bình tĩnh bạn ơi. khi mua pos bạn đừng tắt liền cái cửa sổ hiện lên bảo mua thành công. cứ để vậy ít phút. load lại trang chủ xem cập nhật hay chưa. mà tốt nhất là mua buổi tối lúc 8h -> 10h ak. mua xong có khi có ngay. nếu ko thì sáng mai là có. :D
Tình hình rất bình thường. chẳng có gì trục trặc cả.

fund tiền chứ bác. :D

tiền chưa về :binhsua144:

ae cẩn thận JSS thôi.AE đang k đầu tư nữa rồi :)

Tình hình là dep vào 8h tối hôm qua, đến bây giờ vẫn chưa có tiền. mẹ kiếp jss.

Tình hình này fải rút đc vốn trc khi nó ra đi ko lời từ biệt thôi :binhsua123:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,946
173,023
Latest member
chillertbsg

Most viewed of week