Tình hình hiện tại của MMO4me là thế này đây , chán nhỉ !

:m146:

Last edited by a moderator:
qua mấy topic là thấy mệt rồi, comment đúng sai ko quan trọng. Quan trọng là phải biết nương theo chiều gió.
Gặp thằng nào nhiều bè thì cũng bị đẩy đi hướng khác. Từ giờ yên tâm là ta sẽ ko tham gia bất kì topic nào nữa sao topic này :D
Mất thời gian mà thêm bực mình vì mấy cái bất công. Lên tiếng thì lại bị vào hùa nói phá hoại. Con người ngày càng biến chất, vì lợi ích mà ko dám nói lên ý nghĩ bản thân
Ta cũng biết rất nhiều topic nhiều người vào đọc rồi chép miệng nhưng chỉ theo dõi ko comment vì ko dám động chạm, đó cũng là 1 cách sống.

Sao ko nghĩ xem tại sao người ta lại ném đá ném gạch bác. ko ai rảnh hơi vào thấy bác là ném. ko biết tự kiểm điểm lại mình mà còn nói người khác thế này thế nọ. Luôn cho mình là đúng, comment chẳng suy nghĩ, cứ thấy chướng mắt là quất @@ ..

qua mấy topic là thấy mệt rồi, comment đúng sai ko quan trọng. Quan trọng là phải biết nương theo chiều gió.
Gặp thằng nào nhiều bè thì cũng bị đẩy đi hướng khác. Từ giờ yên tâm là ta sẽ ko tham gia bất kì topic nào nữa sao topic này :D
Mất thời gian mà thêm bực mình vì mấy cái bất công. Lên tiếng thì lại bị vào hùa nói phá hoại. Con người ngày càng biến chất, vì lợi ích mà ko dám nói lên ý nghĩ bản thân
Ta cũng biết rất nhiều topic nhiều người vào đọc rồi chép miệng nhưng chỉ theo dõi ko comment vì ko dám động chạm, đó cũng là 1 cách sống.

:m156::m156::m156::m156::m156:

CLLT -> conglylentieng -> cờ lờ lên tiếng :hihi:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,801
170,877
Latest member
thhoang
Back
Top Bottom