Ask tình hình dollarupload sao rồi

newoffers

Senior
Reactions
95
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
ac mình paid tuần từ hôm 18 đã lập lệnh mà đến hôm nay vẫn chưa nhận được thanh toán nản quá có ai còn chưa nhận được thanh toán của nó ko tuần 18/10 nhé

Các pro cho em hỏi chơi dollarupload có cần chú ý đến tỷ lệ click-lead không ạ ? nếu có thì tỷ lệ bao nhiêu là đẹp ạ ? giúp em với em newbie :(

Các pro cho em hỏi chơi dollarupload có cần chú ý đến tỷ lệ click-lead không ạ ? nếu có thì tỷ lệ bao nhiêu là đẹp ạ ? giúp em với em newbie :(
Tốt nhất dưới 15%

có dưới 15% vẫn lock bình thường , hên xui thôi không cần kick cũng dc vì làm 100 con thì lead cũng chỉ dc 20-30 là hết cỡ (offer ngon )

kiếm cái acc nào trả được nhiều chút, cứ thế dán 1link vào bookmark rồi táng thôi, k phải click đâu

có dưới 15% vẫn lock bình thường , hên xui thôi không cần kick cũng dc vì làm 100 con thì lead cũng chỉ dc 20-30 là hết cỡ (offer ngon )
em tập làm mà nó lead tận 90% mới bỏ mẹ :-ss
kiếm cái acc nào trả được nhiều chút, cứ thế dán 1link vào bookmark rồi táng thôi, k phải click đâu
acc kiểu đó có bác nào sell ko ạ :confused:

Bạn bán cho tơ 1 acc DU dc ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week