Help Tình hình chiến cashfly.com !!!

mrpretty

Banned
Reactions
142
MR
0.000
Insuree Balance
0
Anh em nào đang chiến em rút gọn link này vào cho ý kiến với

Chẳng là em chiến em nó được 4 5 hom gì đó , thu nhập cũng khoảng gần 8$ rồi.

Nhưng thấy ý kiến của 1 số bác ghê quá , là nếu chạy auto suft trên mấy site Hipleap với jingling thì nó sẽ không paid tiền

Vì em thấy bọn nó paid tiền vào ngày 30 của hàng tháng. Mà tháng rồi em cũng mới chiến đến 30/5 cũng đc vài hôm mà không thấy nó paid tiền. Tiền vẫn ở trong tài khoản, chưa bị lock $ hay lock acc gì cả.

Anh em nào đang chiến em nó , có ý kiến gì đóng góp em với.

Nếu chỉ chơi auto suft thì có kiếm ăn được không hay phải chơi traffic thật như adf.ly mới có hiệu quả?

Cảm ơn các bác đã đọc bài và đóng góp ý kiến :v

không anh em nào chiến em nó à :'(

Chiến sao thế bác...Mình dk cái này rùi chẳng biết chiến sao nên để đó.haiz.Mong bác giúp đở!

bạn đăng ký rồi thì tìm 1 link nào đó , bỏ vào , lấy link rút gọn treo trên các site auto suft như hitleap , jingling ...

nó auto traffic cho mình , tức là auto view cho đó

mình cũng chưa có proof nên không biết khả năng paid thế nào?

không biết khi nó phát hiện mình auto traffic thì nó có lock $ không nữa :'(

thường các site auto traffic thực hay ảo tỉ lệ nó ko pay là rất cao. Nên là chơi link rút gọn tốt nhất là chơi đàng hoàng .

cũng ko rành cho lắm vì nghỉ lâu rồi

Anh em nào đang chiến em rút gọn link này vào cho ý kiến với

Chẳng là em chiến em nó được 4 5 hom gì đó , thu nhập cũng khoảng gần 8$ rồi.

Nhưng thấy ý kiến của 1 số bác ghê quá , là nếu chạy auto suft trên mấy site Hipleap với jingling thì nó sẽ không paid tiền

Vì em thấy bọn nó paid tiền vào ngày 30 của hàng tháng. Mà tháng rồi em cũng mới chiến đến 30/5 cũng đc vài hôm mà không thấy nó paid tiền. Tiền vẫn ở trong tài khoản, chưa bị lock $ hay lock acc gì cả.

Anh em nào đang chiến em nó , có ý kiến gì đóng góp em với.

Nếu chỉ chơi auto suft thì có kiếm ăn được không hay phải chơi traffic thật như adf.ly mới có hiệu quả?

Cảm ơn các bác đã đọc bài và đóng góp ý kiến :v
vừa bị ban 1 acc do chạy jingjing rồi còn 1 vừa dc đóng băng 30$ , 30 ngày sau nhận xèng

thằng này cheat chán với nó lắm, tiền kiếm tháng 4 thì cuối tháng 5 mới dc nhận tiền, công mình treo hơn 1 tháng gần 50$ còn 2 tuần đến ngày pay thì nó ban acc :(

gia nhập mmo4me từ tháng 12 năm 2012 mà như newbie,thế này nhé,nếu mà treo autosurf được để kiếm được tiền,thì chắc ai cũng treo rồi=>nát site,rate siêu thấp,thứ 2 là đến lúc được đống tiền,payout thì banned account :))
các bợn cứ làm như kiếm tiềm nó dễ lắm ý :))

gia nhập mmo4me từ tháng 12 năm 2012 mà như newbie,thế này nhé,nếu mà treo autosurf được để kiếm được tiền,thì chắc ai cũng treo rồi=>nát site,rate siêu thấp,thứ 2 là đến lúc được đống tiền,payout thì banned account :))
các bợn cứ làm như kiếm tiềm nó dễ lắm ý :))
nói đubgs đó. cgowi thì phải ấn skipadd mớ đc $ chứ ko ấn mà vẫn đc thì vấn đề

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom