• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight tình hình cáp quang biển

freetime

Junior
Reactions
3
MR
0.000
các pác nào giải lao sau khi chiến xong offer cho chút tình hình về cáp quang biển mấy hôm nay với.

giờ không biết nó đã chạy tốt chưa?

em đang dùng gói 12mb Viettel mà nó cứ load như rùa hix hix :( :( không chơi gì được :((

cáp quang kiểu nầy chắc đói............... quá.

Bình tĩnh bạn hiền, mình đang trên đường bơi ra nối cáp. Xog mình báo cho :)

các pác nào giải lao sau khi chiến xong offer cho chút tình hình về cáp quang biển mấy hôm nay với.

giờ không biết nó đã chạy tốt chưa?

em đang dùng gói 12mb Viettel mà nó cứ load như rùa hix hix :( :( không chơi gì được :((

cáp quang kiểu nầy chắc đói............... quá.
4/10 nó mới sửa xong, có mấy bác xài 50mbs còn chưa ra gì mà :)
Bình tĩnh bạn hiền, mình đang trên đường bơi ra nối cáp. Xog mình báo cho :)
tối qua t bơi ra tính nối lại mà thấy nó lằng nhằng quá cắt mịa luôn một đoạn dài rồi, chờ vài hôm nữa vui vui mang dây ra nối lại =))

4/10 nó mới sửa xong, có mấy bác xài 50mbs còn chưa ra gì mà :)

tối qua t bơi ra tính nối lại mà thấy nó lằng nhằng quá cắt mịa luôn một đoạn dài rồi, chờ vài hôm nữa vui vui mang dây ra nối lại =))
Đù thôi bơi vô lại, đang ở mé biển Vũng Tàu :p

Đù thôi bơi vô lại, đang ở mé biển Vũng Tàu :p
đệch, dưới vũng tàu đi có nhanh hơn từ trường sa ra không nhỉ :rolleyes: thôi chấp bác nửa đường đấy :cool:

đệch, dưới vũng tàu đi có nhanh hơn từ trường sa ra không nhỉ :rolleyes: thôi chấp bác nửa đường đấy :cool:
Có bạn đồng bành Dolphin kế bên nè, nó bơi khá giỏi :p Nó kiu cho mượn lap chat với, nhưng nó không có tay nên không cho :D Sợ hư bàn phím

Toàn mấy bác chiến off có mặt trong topic này :D
Chiến OFF là chiến "TẮT" ý hở cậu? Còn chiến ON là chiến "MỞ" thì phải :p

đã bảo là mấy bác nên chuyển qua xài mạng nhện mà không nghe . mình e xài thấy vi vu

đã bảo là mấy bác nên chuyển qua xài mạng nhện mà không nghe . mình e xài thấy vi vu
Con nhện ở nhà tớ đang có chữa nên mạng của nó ko bắt đc :p bắt nó quánh bể mặt, hihi

VNPT chạy phà phà.

mạng chậm quá, có hướng đi nào khác khi mạng chập không các pro ? giờ đói quá ... hix hix mì gói kiếm còn k đủ ăn giờ gặp toàn cáp quang đứt hoài chán...

cá mập đang đợi , các chú cẩn thận khi ra khơi nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,917
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom