Tin vui Cronex.biz trở lại với V4.0 lúc 18h thứ 5 tuần này, anh em vào chiến nào !

Mềnh nghĩ nó ko scam, bị hacker lấy tiền cũng hợp lý!!! Lượng dep đang tăng đều, Chứ nếu scam nó đóng cổng dep làm gì, vs thanh minh refund.
Nhưng dù thế nào đi nũa, xác định rằng nó sẽ ko refund, bởi nếu nó scam thì ko refund chắc rồi, còn nếu nó ko scam thì cũng chả có tiền mà refund. Thôi chả còn gì để nói, chán vl. Từ nay thằng nào nhắc đến hourly ta đấm 1 phát chết luôn.:binhsua122:
mất bao nhiêu mà tính phồng tôm mấy thằng nói hourly vậy bác :binhsua48:

Số đen không chịu, hôm qua tự dưng vào rum rồi đập luôn vào mắt mình tit này. thế là nổi máu dep cực mạnh. và thế là xong... tháng này đen như âm hộ chị Dậu ...

Số đen không chịu, hôm qua tự dưng vào rum rồi đập luôn vào mắt mình tit này. thế là nổi máu dep cực mạnh. và thế là xong... tháng này đen như âm hộ chị Dậu ...

Tin vui Cronex.biz trở lại với V4.0 lúc 18h thứ 5 tuần này, anh em vào chiến nào ! <-- do cái này nè

nãn vllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll! mất tiền

làm 1 cái phép tính đơn giản như sau

Tiền DEP của các mem là $ 31,215.34

Bị HACK chắc là hết số tiền đấy

Hỏi admin lấy tiền ở đâu để refun cho các mem dep ( không cần tính lãi nhá ) ?

1 là hack thật
2 là nó muốn ăn như thế thôi , ko muốn ăn thêm nữa

Admin này ăn non hay là bị hack thật nhỉ :m021:
Mấy site khác cũng thông qua API để pay hac dep instant mà có bị gi đâu :m014:

Nhưng cũng lạ nó pending luôn và cũng đóng deposit luôn. Làm gì nó có kiểu scam nhân đạo thế. Phải mình thì cứ pending còn ai muốn deposit thì cứ việc. ăn thêm vài chục nghìn đô nữa ko sướng ah...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom