Tin vui Cronex.biz trở lại với V4.0 lúc 18h thứ 5 tuần này, anh em vào chiến nào !

khi chuyện sảy ra rồi. 1 số người ra vẻ ta đây cái gì cũng nói la biết trước. bực cả mình ...

ai biết trước hả bạn ? chỉ mình đi , mình bái sư liền .
các bác tham vl. ăn đc rồi thì nghỉ đi . ai chưa ăn thì nuốt nước bọt tạm .
nhìn cậu loimuonnoi kìa , cậu ấy ăn v2, v3 và biết điểm dừng . thế mới thọ lâu ở box này chứ .
ps : đây mới là comment thứ 2 của em trong box này , mong các bác chém nhẹ thôi :D

mấy bác thôi đừng có vào mmgp.ru nói tào lao quá đi, tưởng nói tiếng anh là ngon hả, người ta tự tôn dân tộc, nói tiếng khác trong forum của họ họ chửi cho bây giờ ấy chứ. đã vậy còn nói xàm xàm .......:m080:

Date: 11/15/2012 8:46 PM
Batch: 119817595
From Account: U7649765 (Cronex.biz)
Amount: $25000.00
Memo: Cronex.biz refunds cái L` nhà wimax5giay làm anh em đau tim lại à

Thank you.
:binhsua153::binhsua153::binhsua153::binhsua153::binhsua153:

Site đã bị tấn công thông qua API , nằm ngoài mong đợi của ông, ông muốn trả lại số còn lại cho chúng ta, gửi mail vào [email protected]
nội dung : tên tài khoản của bạn , LR, Bath..., sẽ chuyển lại các bạn 80- 100% số tiền dep. ông ta thực sự không đánh cắp tiền
Scam qua cầu, rút ván còn gài thêm trái lựu đạn.

:binhsua160::binhsua160::binhsua160:

Mềnh nghĩ nó ko scam, bị hacker lấy tiền cũng hợp lý!!! Lượng dep đang tăng đều, Chứ nếu scam nó đóng cổng dep làm gì, vs thanh minh refund.
Nhưng dù thế nào đi nũa, xác định rằng nó sẽ ko refund, bởi nếu nó scam thì ko refund chắc rồi, còn nếu nó ko scam thì cũng chả có tiền mà refund. Thôi chả còn gì để nói, chán vl. Từ nay thằng nào nhắc đến hourly ta đấm 1 phát chết luôn.:binhsua122:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom