Tin vui Cronex.biz trở lại với V4.0 lúc 18h thứ 5 tuần này, anh em vào chiến nào !

CLOSE
Ai chưa có RCB pm vào YH tớ nhé :(

Tin từ Admin Cronex.Biz - tớ tạm dịch!

Site đã bị tấn công thông qua API , nằm ngoài mong đợi của ông, ông muốn trả lại số còn lại cho chúng ta, gửi mail vào [email protected]
nội dung : tên tài khoản của bạn , LR, Bath..., sẽ chuyển lại các bạn 80- 100% số tiền dep. ông ta thực sự không đánh cắp tiền

Dù rất muốn tin đó là sự thật, nhưng phải chia buồn tới các bạn đang cùng tâm trạng với mình :(

CLOSE

Site đã bị tấn công thông qua API , nằm ngoài mong đợi của ông, ông muốn trả lại số còn lại cho chúng ta, gửi mail vào [email protected]
nội dung : tên tài khoản của bạn , LR, Bath..., sẽ chuyển lại các bạn 80- 100% số tiền dep. ông ta thực sự không đánh cắp tiền

Dù rất muốn tin đó là sự thật, nhưng phải chia buồn tới các bạn đang cùng tâm trạng với mình :(
Tớ nghĩ mọi người nên chịu chung vì dentist mất số tiền quá lớn với 1 sinh viên:binhsua155:, ai chưa nhận RCB mà giúp được cậu ấy thì giúp nhé.Tks all.:binhsua155:

CLOSE

thế có bác nào gửi mail chưa chỉ em với

Chia buồn cùng mọi người. Vừa đi xúc đất đắp nền cho người bạn vừa tiếc hùi hụi vì không được tham gia. về phát on ngay thì nhận được tin này. May mình không mất. Một lần nữa, chia buồn cùng mọi người :)

Tớ nghĩ mọi người nên chịu chung vì dentist mất số tiền quá lớn với 1 sinh viên:binhsua155:, ai chưa nhận RCB mà giúp được cậu ấy thì giúp nhé.Tks all.:binhsua155:

HIC, tớ cũng có with đc 2 chu kỳ đủ để RCB hết cho anh em :(
Cám ơn các cậu nhiều :(

Âu mài gót. Cro 4 đã trở lại và cuốn trôi bao hoài bão của tuổi trẻ vậy sao :binhsua156:
Rất may là hôm nay đi công tác đến h này mới xem tin tức. Giật gân thật. Mới kênh có 26k thôi mà
Thôi, âu cũng là cái liễn. Chia buồn cùng a e

Cùng chung tư tưởng với cậu này :)) ...............

đã chuẩn bị sẵn 500 LR để dep , quả này thành công ăn chơi 1 tuần :binhsua168:

Giờ mới có thời gian vào post proof dep =.=

Sẽ Dep thêm ở chu kỳ sau =.=

hu hu hu hu . hic hic hic hic

- - - Updated - - -

Cùng chung tư tưởng với cậu này :)) ...............

đã chuẩn bị sẵn 500 LR để dep , quả này thành công ăn chơi 1 tuần :binhsua168:

Tớ vừa rút mà cậu :|

:binhsua160::binhsua160::binhsua160::binhsua160::binhsua160:

đi nhậu giờ mới về, nhớ ra cronex v4, vào thì đã toe loe hết rồi, đệt mẹ con admin này. Chia buồn với các bác, tình hình này thì khả năng refund là số 0 :binhsua48:

giờ làm sao để refund đây . Thấy bác chủ thớt nói gửi mail cho nó thế nào hướng dẫn anh em đi

Date: 11/15/2012 8:46 PM
Batch: 119817595
From Account: U7649765 (Cronex.biz)
Amount: $80.00
Memo: Cronex.biz refunds

Thank you.

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873