[Tin Tức] CAPCHATYPER..Update thường xuyên tại đây.

Status
Not open for further replies.
Giờ thì khó khăn cho mấy bác solo rồi, lâu lâu req nó hay delay lắm :binhsua22:

hôm nay đc nó payment cho 5$ và kết quá là thế này đây

ai cần panel thì pm mình...còn mấy cái bvasn chơi :D

vậy tình hình như thế nào vậy !!! giờ cày lên 5$ nó co pay wmz ko hay đợi ai làm trung gian cho nó goy nó mới pay cho mình @.@

các cậu cứ an tâm chiến đi ! vì Wmz của nó bị limited và Block nên k thể send nhiều được. cứ an tâm chiến :binhsua25:

tớ mới được pay 200$ nè

gì làm tới 200 $ ghe thế

wmz chán thế, có dụ giới hạn nữa à, min 5$ luôn, biết vậy đổi qua perfect money, chán quá!

gáng đi các cậu. tớ đã yêu cầu nó giảm rate min xuống rồi. hi vọng nó sẽ nghe lời tớ :binhsua25:

- - - Updated - - -

chứ cap kiểu này, nghỉ luôn đi cho khỏe.

tớ thấy min 5$ cũng dc !!! có cai đễ làm là sướng goy !! chứ con cái nào ra hồn đâu !! mega la byebye lun !! pix thi mac cong hoa thường lắm !! kolo thì rate thảm hại !! còn ct rate cũng tương đối mà

nhưg có vẻ CT dạo này nó ăn jan code kinh nhỉ :| để ý cũng 20% hơn á :( ( ko cheat, gõ kĩ...)

nghỉ từ vụ LR đến giờ, muốn làm việc mà gửi mail tạo account 2 ngày rồi mà chưa thấy động tịnh gì hix

nghỉ từ vụ LR đến giờ, muốn làm việc mà gửi mail tạo account 2 ngày rồi mà chưa thấy động tịnh gì hix
Dĩ nhiên rồi vì status yahoo mới nhất của thằng admin nó ghi không mở thêm panel trong vòng vài tuần nữa mà :binhsua25:

muốn làm mega thì paypal sợ limit vì làm veri cực quá, làm các dự án khác thì gửi mail chưa thấy phản hồi........... hix

Không có bão lũ gì hết. Chuyển về PM hết, WMZ nó bị block rồi. Mọi người viết mail gửi về [email protected]

Form: Change payment admin accout

Id:
passwords:

Mail
registereed :
ID Prefectmoney: Uxxxxx

Gửi chính bằng cái mail đã dùng đăng kí tài khoản admin!

Câp nhật xíu thông tin!

đã gửi mail mà thấy nó chưa rep lại nữa

Vừa request hồi trưa h nó pay qua PM rồi này,WMZ thì k biết :binhsua25:

mình ko nhớ mail ngày trước đăng kí thì làm thế nào bạn? hay là xin acc mới?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week