[Tin Tức] CAPCHATYPER..Update thường xuyên tại đây.

Status
Not open for further replies.
:binhsua23: túm lại là hôm nay nó có pay chưa

- - - Updated - - -

:binhsua23: túm lại là hôm nay nó có pay chưa

đã được thanh toán rùi cậu.

panel thứ 3 của tớ được thanht oán từ thú2 qua wmz rồi,

giri.durga4u: yes
Feng: why I have not been paid?
giri.durga4u: cant get cash in one payment processor immediately
giri.durga4u: u request pay
giri.durga4u: and u will be paid
vậy là sao??/

dạo này không có thời gian gõ capt, có 2 panel dư muốn thanh lí, trong đó có 1 panel còn 0.67$
bạn nào có nhu cầu thì pm inbox nha
Mình chưa đổi thông tin thanh toán, nên bạn nào xúc được thì mình chuyển Bank qua ID bank của bạn đó

cho mình hỏi .em có 5 cái panle xài 1 ví wmz có được ko vậy mấy bác.e sợ nóa ko pay , vì 1 panle giới hạn có 100id con nên em tạo nhiều panle

2 trang exchange24h và libertyreserve.com.vn đều đóng cửa hết rồi, có ai biết còn trang nào exchanged uy tín ko?

soft bubu còn dùng được không mọi người . mình lâu quá không làm h dang tính làm lại

2 trang exchange24h và libertyreserve.com.vn đều đóng cửa hết rồi, có ai biết còn trang nào exchanged uy tín ko?
những trang còn sống thì delay giao dịch hết, còn trang ex of forum exchange.mmo4me.com :))

- - - Updated - - -

soft bubu còn dùng được không mọi người . mình lâu quá không làm h dang tính làm lại
vẫn dùng tốt nhé bro

tin mới từ captchatyper đây.

30/5/2013:For wmz payment minimum request is 5$ and above for amount less than 5$ you can get in perfectmoney or payza.

30/5/2013:we will change your payment method only if you mail us from your registred mail id with your username and password to [email protected] understand its for your security.If you are not using that mail id then update your contact information and mail us from there.We are working on optins so you can update your payment details from your panel itself will be ready in next few days.Thanks for your support.

ai làm solo thì khốn khổ rùi. ngày tàn của captcha đã cận kề, thằng c.h.ó này lợi dụng thời cơ giảm giá và tăng min pay luôn.

- - - Updated - - -

và b ây giờ đổi thông tin thanh toán qua wmz hay pm hoặc payza hơi bị khó rùi. nó đòi phải gửi từ email đã đăng ký panel. ai mà mua lại panel của người khác mà chưa kịp đổi thì xong phim. vĩnh biệt captcha đi. :binhsua25:

ai làm solo thì khốn khổ rùi. ngày tàn của captcha đã cận kề, thằng c.h.ó này lợi dụng thời cơ giảm giá và tăng min pay luôn.

- - - Updated - - -

và b ây giờ đổi thông tin thanh toán qua wmz hay pm hoặc payza hơi bị khó rùi. nó đòi phải gửi từ email đã đăng ký panel. ai mà mua lại panel của người khác mà chưa kịp đổi thì xong phim. vĩnh biệt captcha đi. :binhsua25:

Chém gì ghê thế ông nội. Nó nâng min pay lên cho wmz thôi chứ sao mà khổ. Các bác cứ vĩnh biệt captcha đi em càng lợi. Mấy hôm nay ít người gõ hay sao load nhanh hẳn :))

Chém gì ghê thế ông nội. Nó nâng min pay lên cho wmz thôi chứ sao mà khổ. Các bác cứ vĩnh biệt captcha đi em càng lợi. Mấy hôm nay ít người gõ hay sao load nhanh hẳn :))

Min là 5$ không phải ít đâu. với rate hiện nay và trường hợp an gian code với xóa ID của thằng này. tự solo kiếm 5$ rất khó nha. chưa kể là nó load chậm nữa,

Min là 5$ không phải ít đâu. với rate hiện nay và trường hợp an gian code với xóa ID của thằng này. tự solo kiếm 5$ rất khó nha. chưa kể là nó load chậm nữa,
Ai gõ code rác lắm thì nó xóa là đúng rồi. Mình solo nửa năm nay chưa bị nó del cái ID nào bao giờ. Ngày nào cũng 2$ pay đều đều. Mình thấy thằng admin captchatyper ngoài việc nó tính code gian ra thì nó công bằng lắm ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week