tin hot với anh em cap pix

nguyentung

Senior
Reactions
355
MR
0.000
hôm nay tình cờ mình phát hiện ra pix cho phép log in 3id 1 lúc trên ip chính ,trước mình tạo 6 profile fifefox để gõ wed , mấy hôm trước có lỗi lên refresh lại toàn bộ , quên không add lại proxy private vào trình duyệt để gõ , cho lên mấy hôm nay tối đa chỉ có thể gõ được 3id /1 lúc không thể nào login cả 6 được , bực mình tưởng proxy có vấn đề mở option trên từng profile ra kiểm tra thì mới phát hiện mình chưa add lại proxy vào có nghĩa là mấy hôm nay toàn gõ bằng ip chính :D , anh em thử test lại xem nào

vừa test trên soft thấy đúng thật :D

Gần tết nó cho vậy thôi mai nó fix lại giờ. Năm ngoái cũng thế :oops:, xong qua tết 1ip/1id:(

Hay quá, cơ mà hết rút hết bố nó $, còn tiền đâu mà mua sòft :mad:

Cho hay không cũng chẳng quan trọng lắm cứ dưới 100 id load đẹp là thick rồi
Vẫn block kìa được đâu

hix 3id/ ip nhưng không dung soft được thì mệt dài dài

t không làm. @@
:mad: ngày xưa bảo lấy Heo đi-- về chỉ việc ăn- ngủ-- chích choác ko chịu:mad: lấy thằng kia mà về vẫn gõ capt:D hối hận vẫn còn kịp
:p bỏ thèng kia đi--- Heo bonus cho 1 thằng ku tí ngay và lun:oops::oops:

đang test soft 3id ko ra code
uhm mình cũng đã test 20 phút . chỉ có id sang giờ làm web ra code dc 20 -30 code thì ko ra nữa sv pixandprofit

có thể do có 1 đợt hàng nào đó về nên pix nó thả cửa mình thấy năm nào pix cũng thế

cạp pix bao nhiêu tiền 1k code thế các thím :D được 3$ ko :D
ko biết đc ko nhưng trước đây 1 2 tháng 1 ngày 1 mem bt 10$ 1 mem chịu làm thì trên 15$ .
Mình thì 10-15$ mất khoản 8 tiếng 1 ngày ngối máy :)

ko biết đc ko nhưng trước đây 1 2 tháng 1 ngày 1 mem bt 10$ 1 mem chịu làm thì trên 15$ .
Mình thì 10-15$ mất khoản 8 tiếng 1 ngày ngối máy :)
:( có pro nào nhận Heo làm đệ tử ko:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week