Ask [TIM SU PHU] Cần kiếm 1$/ngày ngoài captcha......

KaitoKid

Banned
Reactions
67
MR
0.000
Thanks cậu
vậy mới cần sư phụ chỉ giúp, seo toan la tieng nga.... ma nhiem vu thi minh "ngu" khong biet biet luon

captcha là đơn giản nhất xong đến Seo mà 2 cái này bác ko chịu làm thì Bác đoài làm gì :| Off hay PTU :| 2 cái này chỉ có tự lực cánh sinh thôi :|
Có Vốn thì xuống học các Pro Forex với các Max.... là đầu tư . 2 cái đơn giản nhất lại ko chịu làm :| Ảo tung chảo 1$/1 ngày cạp cao lắm 1h là dư sức :m020

captcha là đơn giản nhất xong đến Seo mà 2 cái này bác ko chịu làm thì Bác đoài làm gì :| Off hay PTU :| 2 cái này chỉ có tự lực cánh sinh thôi :|
Có Vốn thì xuống học các Pro Forex với các Max.... là đầu tư . 2 cái đơn giản nhất lại ko chịu làm :| Ảo tung chảo 1$/1 ngày cạp cao lắm 1h là dư sức :m020
chí lý seo cũng 1h/1$ dư sức. nv thì quá dễ. fake ip nữa thì ngon :D

oh thấy vậy làm seoprint lại đơn gian vậy sao 30RUp mới được 1$ mà.... mình làm nhiệm vụ mà toàn sai thôi

30Rup ở đây 1$ nhưng tuỳ theo NV mà Rup nó sẽ khác nhau hiểu ko hả bạn :| bạn vào seo xem NV giá Rup là bao nhiu 1NV thì hiểu bó tay thật :m020 cạp 1 catpcha 0.001$ thì sao

kikilulu

Newbie
Reactions
42
MR
0.000
Bạn ko muốn làm cap vì thấy thu nhập từ nó ko đáng so với thời gian và công sức bỏ ra thì bạn còn có thể phát triển, chứ ko muốn làm ko phải do thu nhập từ nó quá thấp (vì mục tiêu của bạn chỉ là 1$/ngày) mà là thấy việc ý cực nên lười ko làm thì thực sự là rất khó để đi lên :)

Bạn ko muốn làm cap vì thấy thu nhập từ nó ko đáng so với thời gian và công sức bỏ ra thì bạn còn có thể phát triển, chứ ko muốn làm ko phải do thu nhập từ nó quá thấp (vì mục tiêu của bạn chỉ là 1$/ngày) mà là thấy việc ý cực nên lười ko làm thì thực sự là rất khó để đi lên :)

thanks
Mình đang làm captcha..... nhưng muốn kiêm thếm số nhỏ thôi 1$/ngày. đây không phải là vấn đề sẽ được đặt câu hói??????
Tại sao bạn không gõ thêm 1 tiếng nữa để được có thêm 1$
Mà mình muốn tìm hiểu việc khác và cần sư phụ chỉ giúp con số 1$/ngày(không phải là con số nhỏ đâu)

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
nộp học phí 100$ nhé, huong dẫn cho cách cheat, ngủ khỏe vài K tháng.

1 ngày 1$ -> 5$ => captcha
5$ -> 8$ => nhiệm vụ nga ... ko phải cái này kiếm tiền nhiều hơn captcha mà có thể ngồi lâu hơn captcha
cao hơn thì mình chưa làm dc nên ko biết :)
bạn nên lựa mục tiêu để chọn nghề phù hợp . nếu yêu cầu bạn thấp thôi thì cứ captcha mà chiến chứ mà bạn thích nhửng nghề nhà nhạn dể ăn thì đảm bảo cái đầu của bạn còn mệt hơn lao động chân tay như captcha .
Còn nhửng nghề làm giàu trong mmo thì chỉ có nhửng người nhà giàu + rảnh ko việc làm + không sợ chết đói mới thành công nổi thôi . chứ sv hoặc thất nghiệp thì tốt nhất đừng tham theo ~ 1 2 tháng ko có cơm ăn là chán nản bỏ rồi

taditimem12

Banned
Reactions
1,007
MR
0.000
nếu bạn có hứng thú đầu tư..mình có 1 site đang tốt...pm chữ ký...thank

thienkhoa91

Senior
Reactions
187
MR
0.000
Mới vào thì captcha là dễ nhất, k phải suy nghĩ gì nhiều, gõ và gõ thôi, khi nào kiếm đc 1 số vốn kha khá thì đổi nghề, đa số những cái ngoài captcha thì phải tốn tí vốn để đầu tư, hoặc mua cái này cái nọ để làm :binhsua02:

marssram86

Senior
Reactions
263
MR
0.000
1$/ day ^^... seo sờ pờ rin là thích hợp nhất :D:D..

- - - Updated - - -

nộp học phí 100$ nhé, huong dẫn cho cách cheat, ngủ khỏe vài K tháng.
-cho học thiếu được không bác ;))..
-xong việc nộp luôn 50% số tiền kiếm đc tháng đầu...
-50% của vài K/ tháng... ===>> trên 10 lần học phí đó bác.

DarkForest

Senior
Reactions
201
MR
0.000
HIYP đi bạn,đầu tư 100$,rút lãi 1-10$/ngày ;))
nhưng nếu không tỉnh táo thì nó rút luôn 100$ của bạn :binhsua08:

livesure

Banned
Reactions
227
MR
0.002
không muốn nặng nhọc thì cần có vốn nhé cha nội! kiếm 1$/ ngày thì cần vốn 20-30$. $ về đều như chanh vắt!!!muốn tìm hiểu pm mình nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week