• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tìm phương pháp kiếm 500$/1 tháng

Status
Not open for further replies.
Reactions
91
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Em muốn tìm phương pháp kiếm được 500$/1 tháng, em có thể làm việc cả ngày luôn. Số tiền em có thể đầu tư là 20$. Các bác giúp em nhé!

Mình nói 1 số mảng mà mình đang và đã làm để bạn tự chọn lối đi nhé

- PTU : tiền nhiều hay ít là tùy công sức của bạn ( cá nhân mình đánh giá thì nó còn rất màu mỡ, ai nói gì kệ), công sức bỏ ra là vô biện, thời gian làm 1 ngày là không xác định, tối thiểu ngày 10h. Nhưng tiền về thì rất ngon

- Youtube : cái này bạn nên chọn mình 1 hướng đi cụ thể ngày từ ban đầu là : Số lượng và Chất lương. Số lượng là reup liên tục ( có chỉnh sửa 1 xíu hoặc không có chỉnh sửa), tỉ lệ report và ăn gậy cao. Chất lượng là việc lựa video thật kỹ hoặc bản thân tạo ra, up lên vào seo Video để lên rank . Youtube hiện đang là mốt , khuyên thật là nên tránh Làm channel Việt (lý đo thì mình ko muốn nói). Tiền về thì 3 tháng coi như ko có gì hoặc kinh nghiệm đi. sau đó từ từ rút kinh nghiệm.Đây dc đánh giá là 1 trong những nguồn passive income

Còn cpa/ppd nữa mà mói tay quá, chừng nào ranh viêt tiếp
có nhận đệ tử ko thánh :)

Upvote 0
Mình nói 1 số mảng mà mình đang và đã làm để bạn tự chọn lối đi nhé

- PTU : tiền nhiều hay ít là tùy công sức của bạn ( cá nhân mình đánh giá thì nó còn rất màu mỡ, ai nói gì kệ), công sức bỏ ra là vô biện, thời gian làm 1 ngày là không xác định, tối thiểu ngày 10h. Nhưng tiền về thì rất ngon

- Youtube : cái này bạn nên chọn mình 1 hướng đi cụ thể ngày từ ban đầu là : Số lượng và Chất lương. Số lượng là reup liên tục ( có chỉnh sửa 1 xíu hoặc không có chỉnh sửa), tỉ lệ report và ăn gậy cao. Chất lượng là việc lựa video thật kỹ hoặc bản thân tạo ra, up lên vào seo Video để lên rank . Youtube hiện đang là mốt , khuyên thật là nên tránh Làm channel Việt (lý đo thì mình ko muốn nói). Tiền về thì 3 tháng coi như ko có gì hoặc kinh nghiệm đi. sau đó từ từ rút kinh nghiệm.Đây dc đánh giá là 1 trong những nguồn passive income

Còn cpa/ppd nữa mà mói tay quá, chừng nào ranh viêt tiếp
Trc hết rất cảm ơn bác vì đã đánh cho em dống chữ daoif ngoằng này:
- PTU: Về thời gian em hoàn toàn có thể làm dc, nhưng em chưa có kinh nghiệm nhiều và cần có sư phụ, nếu bác chiên PTU thì cho em xin được .... theo cùng bác luôn
-Youtube: em đã chọn dc hướng vì em cũng định tham gia Youtube rồi. Em định là ko chơi GA mà chơi NET, em định mix nhạc EDM ( có cả mấy thg bạn thích EDM mix cùng, chúng nó ko thích lấy tiền nong j cả ) nhưng em muốn lấy trafic chủ yếu là nước ngoài thôi, vì bọn nc ngoài thích EDM nhiều hơn. Làm channel VN thì đễ promote thật nhưng em ko biết làm cái j thì mới hút dc traffic. Nếu bác là thánh trong lĩnh vực này, cũng cho em nó xin làm đệ luôn

Tks bác trước

Upvote 0
Trc hết rất cảm ơn bác vì đã đánh cho em dống chữ daoif ngoằng này:
- PTU: Về thời gian em hoàn toàn có thể làm dc, nhưng em chưa có kinh nghiệm nhiều và cần có sư phụ, nếu bác chiên PTU thì cho em xin được .... theo cùng bác luôn
-Youtube: em đã chọn dc hướng vì em cũng định tham gia Youtube rồi. Em định là ko chơi GA mà chơi NET, em định mix nhạc EDM ( có cả mấy thg bạn thích EDM mix cùng, chúng nó ko thích lấy tiền nong j cả ) nhưng em muốn lấy trafic chủ yếu là nước ngoài thôi, vì bọn nc ngoài thích EDM nhiều hơn. Làm channel VN thì đễ promote thật nhưng em ko biết làm cái j thì mới hút dc traffic. Nếu bác là thánh trong lĩnh vực này, cũng cho em nó xin làm đệ luôn

Tks bác trước
http://mmo4me.com/threads/ptuviet-tuyen-ref-ptu-cap-tool-nhiet-tinh-chu-dao.177263/
xin vào đây này được cấp tool đuợc support, còn 20$ mà bạn có thể đầu tư thì thêm 2$ mua con vps RPD về, chăm chỉ + chịu khó tìm hiểu sẽ khá thôi :)

Upvote 0
Upvote 0
Vãi cả hướng dẫn :eek:

Upvote 0
Mọi người đều đang góp ý nhiệt tình cho chủ topic mà bạn ko góp ý thì thôi, mà vô comment thế này thì làm mọi người rất buồn.
Cảm ơn ác bác đã đóng góp nhiệt tình cho em, mong thêm nhiều ý kiến đóng góp từ các bac nưa ạ.
bây h em nó đêm đáng GoGetSome, sáng ngâm cứu FX, chiều làm Off, sáng chiều vẫn còn rảnh, em muốn làm PTU đây ạ. Pm PTUViet rồi mà vẫn chưa rep, đợi lâu quá ....

Upvote 0
Upvote 0
cậu nên thử chuyên sâu về 1 thứ,nếu cậu muốn 500$ 1 tháng mà chỉ có nhiêu đó thì cậu chơi youtube đc đấy :), mua cái vps rồi chiến thôi :p
VPS để chơi YTB à bác, nói rõ hơn giúp em với đc ko :D

Upvote 0
Đúng òi bác

VPS để download với upload video ấy mà
Vâng. Em nghĩ bác biết nhiều cái như vậy nhưng không sâu.
Bác nên đi sâu về 1 cái thì hơn bác ạ. :D

Upvote 0
boy làm hồ đây! tham gia trước tết tới h vẫn chưa có sư phụ! đói meo này :( ngày ol k dưới 15 tiếng :(

Upvote 0
Đi trấn lột newbie đi bạn, như mình 1 ngày đi trấn lột hù dọa newbie cũng được nửa số yêu cầu của bạn rồi, mà còn vui nữa, lâu lâu vớt được cả em gái nữa :oops:

Upvote 0
Đi trấn lột newbie đi bạn, như mình 1 ngày đi trấn lột hù dọa newbie cũng được nửa số yêu cầu của bạn rồi, mà còn vui nữa, lâu lâu vớt được cả em gái nữa :oops:
bác vit đẹp trai mà còn bá đạo nữa! cho a vay 2Z mua proxy với bác vit đẹp trai! còn 500code đủ minhpaid trã ngay :D

Upvote 0
nghe các bác chém gió sôi nổi mà buồn cười quá =))
nhưng mà cũng chúc @lamhoangtungceh sẽ đạt dc mục tiêu nhé ^ ^
gần đạt rồi đây, muahaha
Vâng. Em nghĩ bác biết nhiều cái như vậy nhưng không sâu.
Bác nên đi sâu về 1 cái thì hơn bác ạ. :D
tks bác
boy làm hồ đây! tham gia trước tết tới h vẫn chưa có sư phụ! đói meo này :( ngày ol k dưới 15 tiếng :(
qua group làm offer của mình đi: http://mmo4me.com/posts/3520989/, đào tạo newbie luôn nè
mình nghỉ bạn nên chơi PTC lựa 1 trang nào đó uy tín vs AVG cao đầu tư vào tuy tháng đầu đc vài chục $ nhưng từ từ rồi nó sẽ lên
Probux dc ko bác
bác dạy em theo đi, hahaha

Upvote 0
Có kinh nghiệm đầy mình nhưng ko có $, bạn nào liều thì đưa vốn, tháng 450$ là có khả năng

Upvote 0
ptu thẳng tiến, nhưng sợ thớt nhanh chán @@

Upvote 0
haiz sao cái topic này vẫn chưa dứt ah. Thật sự khuyên thớt nên tự tìm tòi để có cho mình 1 hướng đi. 1 phần là kinh nghiệm, khả năng, 1 phần là sở thích, 1 phần đó là may mắn.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back