• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tìm phương pháp kiếm 500$/1 tháng

Status
Not open for further replies.
Reactions
91
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Em muốn tìm phương pháp kiếm được 500$/1 tháng, em có thể làm việc cả ngày luôn. Số tiền em có thể đầu tư là 20$. Các bác giúp em nhé!

haiz sao cái topic này vẫn chưa dứt ah. Thật sự khuyên thớt nên tự tìm tòi để có cho mình 1 hướng đi. 1 phần là kinh nghiệm, khả năng, 1 phần là sở thích, 1 phần đó là may mắn.
Hôm nọ có mấy anh đào mộ, chứ em nó chọn Youtube r
newbie giờ mơ cao vãi
Bro cũng mơ cao mà, hì hì :D:D:D

Upvote 0
mới vào mà muốn 500$/ tháng , hic , mơ mộng ghê , nhớ những ngày đầu mới bước chân vào mmo hàng tháng trời mình chỉ đc vài $ / tháng!

Upvote 0
mới vào mà muốn 500$/ tháng , hic , mơ mộng ghê , nhớ những ngày đầu mới bước chân vào mmo hàng tháng trời mình chỉ đc vài $ / tháng!
vậy mà tháng đầu mình dc gần 80$ cơ, hihi
đó k gọi là mơ mà thực tế nó thế
:D:D:D:D

Upvote 0
Nói chung là có 2 con đường: tà đạo (youtube, web app) chiến adsense
Điển hình là trò in chữ lên lon coca đang sốt bấy giờ, mấy app tạo chữ ăn mỗi ngày gần 300 us
Trò này cần 2 ngừ hợp tác: một tay làm code và 1 tên chạy quảng cáo facebook câu traffic.

Con đường chánh đạo có lẽ ko phù hợp vì cần rất nhiều thời gian, ít nhất 1 năm mới có ăn.

Upvote 0
Nói chung là có 2 con đường: tà đạo (youtube, web app) chiến adsense
Điển hình là trò in chữ lên lon coca đang sốt bấy giờ, mấy app tạo chữ ăn mỗi ngày gần 300 us
Trò này cần 2 ngừ hợp tác: một tay làm code và 1 tên chạy quảng cáo facebook câu traffic.

Con đường chánh đạo có lẽ ko phù hợp vì cần rất nhiều thời gian, ít nhất 1 năm mới có ăn.

Upvote 0
Mình thì vào box exchange mua $ rồi ex. Có nhiều $ và có mối mua bán rồi thì khỏe, còn mình thì ex nhiều vòng qua đủ các kiểu mới được. Sắp order được card rồi, coi bộ cũng khỏe. Tháng có thể kiếm được 400 - 500 usd nếu có tầm khoảng 50tr. Nhưng thường $ đầu tư thường thanh khoản kém mà chỉ có linh động được tầm 10tr, còn lại 40tr mắc vào các site hết.

Upvote 0
Mình thì vào box exchange mua $ rồi ex. Có nhiều $ và có mối mua bán rồi thì khỏe, còn mình thì ex nhiều vòng qua đủ các kiểu mới được. Sắp order được card rồi, coi bộ cũng khỏe. Tháng có thể kiếm được 400 - 500 usd nếu có tầm khoảng 50tr. Nhưng thường $ đầu tư thường thanh khoản kém mà chỉ có linh động được tầm 10tr, còn lại 40tr mắc vào các site hết.

Upvote 0
Tạm Close đi.
Nếu thực sự có thì dân VN khỏi phải thành lập Cty hay gì gì nữa rồi :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994