Tìm người muốn chơi PTC, thu nhập 5 - 10$/ngày

Reactions
1,669
MR
0.033
Bạn nào đang chơi PTC hoặc là newbie PM nick YH tớ emgainho1991 nhé
Mình đang có rất nhiều hợp đồng quảng cáo nhưng do đợt rồi bị tai nạn, rất khó khăn trong làm việc và làm việc rất chậm cũng như thời gian học của mình trên lớp là cả ngày nên muốn tìm người hợp tác, lĩnh vực PTC nhé các bạn. Mình ưu tiên newbie nhé. Mình cần 3 bạn gõ word nhanh là OK, đảm bảo thu nhập chắc chắn ~5$/ngày/2 tiếng, nếu thành thạo và học hỏi nhanh thì 10$/ngày.

Đợt rồi mình cũng có nói share tool nhưng rất nhiều bạn PM đc hôm đầu, hôm sau ko thấy đâu nên mình chỉ chọn 3 bạn thật sự có tâm huyết thôi nha. Còn lại sang tháng 11 tớ dự kiến sẽ share thêm 1 đợt nữa nếu tình hình khả quan.

Mấy bác vào cái này Granddadbux
:D đảm bảo dễ xơi hơn nhiều :"> tự upgrade lên ultimate luôn 0.0215/click
tặng sẵn 5$ sau khi đăng ký
15$ payout
chỉ sau 10ngày bạn payout đc rồi
ai đăng ký làm ref thì để lại ID và PP mình Bonus theo 50% mỗi người nha ( Upgrade rồi nên ăn đc 100% luôn ) :X

Upvote 0
nói thật là lĩnh vực PTC cho thu nhập quá thấp nếu ko nhiêu $ để đầu tư
thế nên mình bỏ cuộc lĩnh vực này

Upvote 0
mình tham gia được k nhỉ ? newbie :(

Upvote 0
mới pm với chủ thớt,hết slot rồi
Khi nào có dự án mới thì emgainho pm mình nha:lionheart04031992

Last edited by a moderator:
Upvote 0
làm gi có dau, cha này xạo đó, chả có cái dự án nào cả, rảnk rỗi chém gió thôi, cho anh em add nick tốn thời gian ah, mấy cái topic này nên dep đi là vừa. Anh em ko nên pm cái nick này làm gì.
Nếu ngon như thế thì cha này tự làm rồi hay nhờ bạn bè ngoài đời làm gì có phần cho các bác newbie. Đó chính là lý do tao sao chỉ tuyền newbie mục đích lấy nick anh em newbie de sau này tuyển ref cheat PTC thoi.

Upvote 0
Mấy bác vào cái này Granddadbux
:D đảm bảo dễ xơi hơn nhiều :"> tự upgrade lên ultimate luôn 0.0215/click
tặng sẵn 5$ sau khi đăng ký
15$ payout
chỉ sau 10ngày bạn payout đc rồi
ai đăng ký làm ref thì để lại ID và PP mình Bonus theo 50% mỗi người nha ( Upgrade rồi nên ăn đc 100% luôn ) :X
sao lại đặt link ref trong topic người ta thế này, còn tuyển ref nữa chứ

Upvote 0
làm gi có dau, cha này xạo đó, chả có cái dự án nào cả, rảnk rỗi chém gió thôi, cho anh em add nick tốn thời gian ah, mấy cái topic này nên dep đi là vừa. Anh em ko nên pm cái nick này làm gì.
Nếu ngon như thế thì cha này tự làm rồi hay nhờ bạn bè ngoài đời làm gì có phần cho các bác newbie. Đó chính là lý do tao sao chỉ tuyền newbie mục đích lấy nick anh em newbie de sau này tuyển ref cheat PTC thoi.
Đến mmo4vn lâu chưa mà phát biểu ghê thế bạn?K bít emgainho ở 4rum là người như nào à.Trc khi phát biểu nên suy nghĩ:binhsua72:

Upvote 0
các bác muôn 5-10$/ngày thì ko có đâu
nhưng cái này thì 1 1.9$/ngày
chỉ với khoảng 10 phút ngồi click quảng cáo thì có :D
0.0215$/ads
0.0215/ads/ref
ko giới hạn ref luôn
cứ 1 click thì bạn đc 0.0215$
http://www.granddadbux.com/?ref=ghostanh
ai làm ref mình thì để lại ID với Paypal nha
mình có bonus 50% cho các bạn
ăn hoa hồng 50% còn hơn ko có đồng nào :D
vậy là 1.9$+0.95$ là 1 ngày bạn có gần 3$ rồi đấy
có gì pm yahoo mình nha
[email protected]

Upvote 0
đi học tối về add nick :d ..
dân gõ cạp nên gõ word nhanh :binhsua17:

Upvote 0
làm phát đk

e thừa tâm huyết chị ạ

1991, e 1992, chị xem có nên giúp đỡ e nhỏ không ;)

Upvote 0
Pm so luong lon ko tra loj duoc .hai nhi?

Upvote 0

hơ, bác này PM lúc 11h15 em bảo full rùi, rồi bảo em chém gió, em chém gió cũng kinh nhưng mà làm ăn thì nghiêm chỉnh và uy tín

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom