• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Tìm mối bán acc google cloud dài lâu, 20$ 1 acc - VCB/DAB

Status
Not open for further replies.

VPSSieuToc

Trader
Verified
Reactions
140
MR
0.064
Insuree Balance
73853|500
Service Details
1||VPS|https://mmo4me.com/threads/vpssieutoc-vn-vps-viet-nam-chinh-hang-chat-luong-gia-re-tu-dong-chi-tu-50k-thang.478430/|0||0|5
Acc không cần upgrade, ko cần coupon, chỉ cần bảo hành billing 2 ngày
Yahoo: kungfumaomao

up dùm bác thớt

Cho minh hoi chut, bh billing la ntn?
Billing trong 2 ngày nếu bị suspend thì refund, không thì mang tiền đi tiêu thôi :D

Cho minh hoi chut, bh billing la ntn?
tức là trong 2 ngày ổng sài hoặc upgrade lên mà ko bị ver billing làm chết bill thì lấy tiền đi mua kem ăn thôi. (Khi ver bill 1 là qua 2 là not enable :D:D)

Với giá này thì ổng phải mua 1 ngày ít nhất 100 acc thì may ra mới có người reg bán cho :p:p:p

tức là trong 2 ngày ổng sài hoặc upgrade lên mà ko bị ver billing làm chết bill thì lấy tiền đi mua kem ăn thôi. (Khi ver bill 1 là qua 2 là not enable :D:D)

Với giá này thì ổng phải mua 1 ngày ít nhất 100 acc thì may ra mới có người reg bán cho :p:p:p
Bạn ơi nhưng chủ thớt nói: "Acc không cần upgrade, ko cần coupon, chỉ cần bảo hành billing 2 ngày" cơ mà.

Cũng đang cần dạng này mỗi tuần cần mua 3 acc . tuần nào cũng mua
ai có dạng này thì inbox mình nhé

thì đúng rồi, ko cần về ổng tự upgrade. chứ ko upgrade thì tạo đc bao nhiêu vps đâu mà sài.
Bạn ơi nhưng chủ thớt nói: "Acc không cần upgrade, ko cần coupon, chỉ cần bảo hành billing 2 ngày" cơ mà.

dễ ăn với anh GGC quá :D

Sao bác sin ép giá xuống thấp thế nhỉ, mình đang hỏi 30$ 1 acc mà còn không có người bán.

Hôm qua chủ thớt hỏi mình giá 25$, thớt bảo cao. Hôm nay toàn thấy 30$

up giùm nào. Cũng đang rất cần

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,626
170,736
Latest member
longtlhtamqt