Ask Tìm địa chỉ gmail từ tài khoản youtube

sevenking

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Hi all,
Cho mình hỏi các cao nhân. Có cách nào mình tìm được địa chỉ gmail hoặc G+ của khi biết kênh youtube không nhi?
Cảm ơn anh em nhiều !

Hi all,
Cho mình hỏi các cao nhân. Có cách nào mình tìm được địa chỉ gmail hoặc G+ của khi biết kênh youtube không nhi?
Cảm ơn anh em nhiều !
kênh youtube tên gì thì G+ cũng tên như thế nha bạn. còn vấn đề tìm mail thì chưa rõ

Hi all,
Cảm ơn anh em nhiều !
Tìm mail kênh đơn gian mà
Ví dụ kênh này: https://www.youtube.com/user/5sonlinevietnam/about
vào đó và click vào " Đối với yêu cầu kinh doanh" : gõ capcha là lấy được địa chỉ email

Em đây còn chả nhớ mail cũng nnư g+ cơ kênh lập từ năm 2011 giờ ko biết cách nào lấy lại đây còn nhớ mỗi địa chỉ channel...( Biết đường nhưng nhớ số nhà tên ccủ nhà)

Em đây còn chả nhớ mail cũng nnư g+ cơ kênh lập từ năm 2011 giờ ko biết cách nào lấy lại đây còn nhớ mỗi địa chỉ channel...( Biết đường nhưng nhớ số nhà tên ccủ nhà)
Ca này của bạn đúng khó luôn. Nhưng hình như vẫn có cách biết được

Mình bán acc 1dg.me (Website mua view youtube chất lượng nhất hiện tại). Mua view pub video ăn top hoặc đề xuất giành cho ai có tút, biết cách chơi. Giá 4tr8 bác nào mua ib nhé, Thank !

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,786
Latest member
fb68host

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back