Ask tìm adnetwork có driect link ổn

phauvip13

Junior
Reactions
5
MR
0.480
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Dạ chào máy bác, mình có một vài mạng xã hội với traffict 1 triệu user /ngay , mà mình muốn tìm các network có direct link tốt không biết có mãng nào nhĩ , mình có xài clickadu CPM NÓ 0,3 0,4 , ko bik vậy là ổn chưa nhĩ mn . em newbie vừa tham gia mãng này mong các cao nhân giúp đỡ ạ

Last edited:
em 18+ view từ nam á hết bác ơi , e đang chạy adsterra cũng ổn áp , e ko bik có net adult 18+ riêng thì cpm có cao hơn k nhĩ bác
Bên network lại chỉ chơi với mảng mainstream. Adult network mình quen thì nhiều nhưng không thân nên không dám recommend bên nào.

Upvote 0
Dạ chào máy bác, mình có một vài mạng xã hội với traffict 1 triệu user /ngay , mà mình muốn tìm các network có direct link tốt không biết có mãng nào nhĩ , mình có xài adterra CPM NÓ 0,3 0,4 , ko bik vậy là ổn chưa nhĩ mn . em newbie vừa tham gia mãng này mong các cao nhân giúp đỡ ạ
Traffic này ma chơi link rút gọn là khó nghèo

Upvote 0
Dạ chào máy bác, mình có một vài mạng xã hội với traffict 1 triệu user /ngay , mà mình muốn tìm các network có direct link tốt không biết có mãng nào nhĩ , mình có xài adterra CPM NÓ 0,3 0,4 , ko bik vậy là ổn chưa nhĩ mn . em newbie vừa tham gia mãng này mong các cao nhân giúp đỡ ạ
Direct sao gắn ads lên được nhỉ. Tạo trang trung gian xong chuyển hướng à

Upvote 0
Dứt thèn này đi bác, mình chả có traffic nên sài tool bơm ngon lành. không biết paid thế nào, chờ tin kaka
1655054728925-png.200325
Bác dùng tool gì bơm vậy ah

Upvote 0
E bên ad network, bác cho e xin skype để trao đổi thêm với.
hoặc bác add skype e với: live:.cid.84e457ab0e18581d
bác có tele kh, inb mình

mình có nghiên cứu mảng này, cũng đang cần 1 bạn hợp tác nghiên cứu hoặc nhận làm bên mình pay $

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week