tìm admin để làm offer

warentyno

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình là 1 mem làm cho các phòng offer ở tphcm được hơn 2 năm nay rồi. Nay cần tìm 1 admin để đầu quân làm offer. 1 ngày em có thể online làm việc liên tục 6h>. Vì bị chủ room bốc lột quá nên bây giờ xin làm offer online.

Admin có thể lo sock. Giá đúng với công sức em bỏ ra em sẻ nguyện chiến mạnh mẻ. ai nhận em thì add yahoo [email protected] nha.

Ae nào biết thì giới thiệu mình nha sinh viên mới ra trường đang thất nghiệp cần tìm việc

Có box cho a e tìm việc đấy. Đã lập topic riêng thì viết cẩn thận đẹp tí, sơ sài gây loãng forum

ai cần làm off thì pm y/h mình nhé : doankhaido ,yêu cầu mem có kn nhé,mình ko tuyển newbie,thank :)

Mình là 1 mem làm cho các phòng offer ở tphcm được hơn 2 năm nay rồi. Nay cần tìm 1 admin để đầu quân làm offer. 1 ngày em có thể online làm việc liên tục 6h>. Vì bị chủ room bốc lột quá nên bây giờ xin làm offer online.

Admin có thể lo sock. Giá đúng với công sức em bỏ ra em sẻ nguyện chiến mạnh mẻ. ai nhận em thì add yahoo [email protected] nha.

Ae nào biết thì giới thiệu mình nha sinh viên mới ra trường đang thất nghiệp cần tìm việc
up cho chú, mình hùi trước đã từng nghe rất nhiều vụ offer tại nhà rồi, siêu bốc lột ;)

nếu bạn thích thì có thể pm hợp tác w mình thời gian , mình là admin.
Yahoo : stevengerrardkhoa
Cuối cùng bác steven cũng lộ diện rùi :p.
Up phụ thớt này. Ngủ lun thui. Cả nhà cũng ngủ ngon nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week