• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tiêu đề thiếu giá +bank

Status
Not open for further replies.
thương mại nhỏ thôi bác :D
hàng giờ crack hết chứ thương mại gì. tốt nhất sau làm tool phờ zi

100k $ :rolleyes:
mình nghĩ không nên thương mại vì kiểu gì cũng bị crack. có điều bạn đã làm rồi thì mình k bàn tới nữa :D mình thật sự muốn những người đủ kinh nghiệm hẵng làm auto kiểu này, còn nếu không thì lợi ích nhỏ mà cái giá phải trả là hơi to :D

còn mọi thứ tùy bạn thôi, mình không ép được :D

mình nghĩ không nên thương mại vì kiểu gì cũng bị crack. có điều bạn đã làm rồi thì mình k bàn tới nữa :D mình thật sự muốn những người đủ kinh nghiệm hẵng làm auto kiểu này, còn nếu không thì lợi ích nhỏ mà cái giá phải trả là hơi to :D
còn mọi thứ tùy bạn thôi, mình không ép được :D

:D không nghĩ lại có người nghĩ cho lợi ích của @wormiit như này đâu. Nhưng cũng cảm ơn b nhiều :D

Nếu ngại trả giá thì thôi nghỉ mmo về chăn lợn *just kidding*

:D không nghĩ lại có người nghĩ cho lợi ích của @wormiit như này đâu. Nhưng cũng cảm ơn b nhiều :D

Nếu ngại trả giá thì thôi nghỉ mmo về chăn lợn *just kidding*
:D mình không nghĩ cho bạn, cũng chả phải cho mình :D auto thì quá nhiều người làm rồi, thêm bạn sell thì cũng chả có gì to tát cả. ai có đủ kinh nghiệm thì đều có thể làm auto được (phần lớn). còn giao auto vào tay những người k có đủ kinh nghiệm thì .... :D thôi k comment nữa. chúc bạn làm ăn phát đạt :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,741
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week