• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy tiêu đề sai rule

Status
Not open for further replies.

huubinh

Newbie
Reactions
36
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mình đang cần thu amz gc, nhỏ lẻ cũng thu. Mình thu cũng lâu rồi anh em google là ra
<50: rate 19.5
>50$:thương lượng >19.5
Gd trung gian thì seller chịu phí. Anh em nào quen thì mình ck trước qua VCB
Bạn nào có pm yahoo mình nhé. Cảm ơn anh em MMO

up up

:confused: 8$ cũng scam là sao:mad:

:confused: 8$ cũng scam là sao:mad:
Chào bạn code bạn đưa mình đã add rồi bạn chat với AMZ xác nhận thời gian. Làm ăn đừng có nói bậy bạ nếu cần thì kêu mod vào làm rõ ràng dùm

bác này nguy hiểm vl :)

có 10$ đây nhưng bán như thế nào ,nó ko chuyển tiền qua email như paypal ,ko biết bán :(

Mình đang cần thu amz gc, nhỏ lẻ cũng thu. Mình thu cũng lâu rồi anh em google là ra
<50: rate 19.5
>50$:thương lượng >19.5
Gd trung gian thì seller chịu phí. Anh em nào quen thì mình ck trước qua VCB
Bạn nào có pm yahoo mình nhé. Cảm ơn anh em MMO
up cho bác, đã lâu ko gặp

ai up uy tín ông này xem nào ?

lâu vô MMO nhiều mem vui ghê
bác là người mua thì nên có thông tin cá nhân rõ ràng để người ta tin tưởng , chứ nhìn bác thô sơ quá :D làm cái bh 50$ đi :D

bác là người mua thì nên có thông tin cá nhân rõ ràng để người ta tin tưởng , chứ nhìn bác thô sơ quá :D làm cái bh 50$ đi :D
Bạn nói ngta thì nên coi lại mình :(;)

Bạn nói ngta thì nên coi lại mình :(;)
Bạn có vẻ bảo thủ nhỉ ? tôi là người bán , bạn nạp thành công thì sang tiền chứ sao lại coi cái gì ? t gd nhiều rồi , mã code $ và ảnh từng cái 1 , ng ta nói còn k biết đường rút kinh nghiệm lại còn vặn vẹo , hey... :-j

Bạn có vẻ bảo thủ nhỉ ? tôi là người bán , bạn nạp thành công thì sang tiền chứ sao lại coi cái gì ? t gd nhiều rồi , mã code $ và ảnh từng cái 1 , ng ta nói còn k biết đường rút kinh nghiệm lại còn vặn vẹo , hey... :-j
Ủa bộ bán cho ai vậy ?? không biến thì im dùm nhé. Muốn bán qua topic khác dùm mình nhé mình không mua của bạn GATO phá topic người ta thì có.

up jum thớt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week