Got Paid Tiếp tục kiếm code 10-100$ của Playtagg

đây ko chích choác ref gì hết , việc gì phải sợ , sợ ông VN quá tràn sang cái là y như rằng nó không verry acc nữa
Nếu vậy ttì nên chát trực tiếp với họ, sẽ nhanh hơn

Mọi người cứ bình tĩnh, trong thời gian này TAGG đang dành thời gian để tổ chức Live, nên thời gian xét duyệt lâu hơn.
Đừng email support họ nhiều quá!

Mọi người cứ bình tĩnh, trong thời gian này TAGG đang dành thời gian để tổ chức Live, nên thời gian xét duyệt lâu hơn.
Đừng email support họ nhiều quá!

thưa cụ mùng 7 pay rồi , ko giải quyết nhanh thì toi mạng , xin link chat với tụi playtagg nào

mấy bác cho em hỏi là tại sao em add cái new benificiary thì đến lúc nhập code nó gửi về điện thoại xong submit thì không thấy được nhỉ. Nó cứ đứng im đó và em cũng không thấy có tài khoản paypal ở đó. Please help :(

mấy bác cho em hỏi là tại sao em add cái new benificiary thì đến lúc nhập code nó gửi về điện thoại xong submit thì không thấy được nhỉ. Nó cứ đứng im đó và em cũng không thấy có tài khoản paypal ở đó. Please help :(
xóa cookies, tắt trình duyệt, login lại và veri

Đang ôm tầm 800$ ref thật muốn tàu nhanh về hết mà bác thớt bảo có thể không được pay :-s.
Bị 2 cái void 10$ chắc lũ ref làm càng :-s

Đang ôm tầm 800$ ref thật muốn tàu nhanh về hết mà bác thớt bảo có thể không được pay :-s.
Bị 2 cái void 10$ chắc lũ ref làm càng :-s
Mình củng ref thật và đã đặt lệnh rút trên 100$ không biết thế nào , không biết được thanh toán hay không nữa :))

nó để như vậy là paid ngày nào mọi người

topup vào hoặc để node đó không salvage rồi ăn lãi :v

topup, để node như nào bác?

có mất phí ko, lãi khủng ko :D

tính ko cheat nhưng lại tiếc gần chục cái mail ảo quá, bác nào dùng ref ảo rồi cho em xin ít kinh nghiệm được ko ?

Bác cho em hỏi sao em veri mà nó hiện lỗi như thế này là sao và sửa như thế nào ạ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,840
Latest member
tiendung38m

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom