Got Paid Tiếp tục kiếm code 10-100$ của Playtagg

- Vừa vào Salvage hết đống ngọc , vậy là 1 tuần nữa $ về Wallet hử? :D

sao thế đc nhỉ :( node của ref cũng mất hết luôn tổng 240$ nghe có vẻ căng ,vậy nếu $ về balance là chắc chắn rút đc ạ ?
$ về wallet cũng chưa chắc rút được bạn ạ. Nếu Ref thật thì còn cứu được. Chứ cheat ref thì xác định bạn a.

$ về wallet cũng chưa chắc rút được bạn ạ. Nếu Ref thật thì còn cứu được. Chứ cheat ref thì xác định bạn a.
thế tiền đã reqquest trc đó có bị ảnh hưởng không ạ ? hay là bay thì bay cái chưa request thôi ạ ? a có tí ẽp nào không ạ ,chứ tự dưng 1 phát 240$ căng quá,trc đó em cũng lỡ salvage cục 200$

thế tiền đã reqquest trc đó có bị ảnh hưởng không ạ ? hay là bay thì bay cái chưa request thôi ạ ? a có tí ẽp nào không ạ ,chứ tự dưng 1 phát 240$ căng quá,trc đó em cũng lỡ salvage cục 200$
Nếu nó phát hiện ra thì block account luôn. Điều tra xong nếu nó thả acc, nó cho còn 10$ thôi :D

mấy bác cho em hỏi dùng loại hoá đơn nào để ver thế ạ, em xài mấy cái hoá đơn kia bị void mất r, có bác chụp cho em một mẫu hoá đơn với

mấy bác cho em hỏi dùng loại hoá đơn nào để ver thế ạ, em xài mấy cái hoá đơn kia bị void mất r, có bác chụp cho em một mẫu hoá đơn với
Hoá đơn mua hàng nào cũng được bạn. Hoá đơn đỏ, phần nội dung được đánh máy chứ không phải ghi tay...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week