Got Paid Tiếp tục kiếm code 10-100$ của Playtagg

mình xài ip vn mà nó hiện số đt là +62 sao đk đc?

như vậy là đã veri rồi hay chưa vậy mn??

hôm kia mới lấy cái hóa đơn internet confirm, đợi 2 ngày rồi chưa thấy

đồng câu hỏi :(
Hóa đơn gì cũng được. Nhưng họ tên phải chính xác, có chú thích bằng tiếng anh (ví dụ Họ tên (Full name) chẳng hạn)
Mình thì lấy hóa đơn mua hàng của Lazada và lấy giấy đóng tiền ngân hàng.

Bạn tưởng dễ ăn tiền K của nó ah? Vài chục $ thì còn dễ. Đợt rồi có mấy bác làm cho cố vào, nó check, 300$, 2500$ đi ra đảo hết. Thành thử mình khuyên các bạn, rút một lần rút 1-3 node thôi. Số còn lại chạy Stim pack lấy lời. Đến tháng mới thì Rút tiêp. Chứ đừng có nhiêu rút hết nhiêu, coi chừng chết

tên ingame điền cái méo j cũg lỗi Signup failed! Reason: Data truncation: Incorrect string value: '\xE1\xBA\xA7n B...' for column 'pName' at row 2 =)) trong khi tên chỉ có mỗi chữ thôi vcc site :v

Hóa đơn gì cũng được. Nhưng họ tên phải chính xác, có chú thích bằng tiếng anh (ví dụ Họ tên (Full name) chẳng hạn)

Bạn tưởng dễ ăn tiền K của nó ah? Vài chục $ thì còn dễ. Đợt rồi có mấy bác làm cho cố vào, nó check, 300$, 2500$ đi ra đảo hết. Thành thử mình khuyên các bạn, rút một lần rút 1-3 node thôi. Số còn lại chạy Stim pack lấy lời. Đến tháng mới thì Rút tiêp. Chứ đừng có nhiêu rút hết nhiêu, coi chừng chết
nó k cho e chía sẻ luôn nè bác. link invite báo k dc. 1 lần salvage 5 node chắc dc bác nhỉ. ấn stim pack nó ghi 1/1/2017-31/1/2017 là từ h đến cuối tháng e vẫn salvage dc đúng k bác

Last edited:
đk đc thì lỗi
Signup failed! Reason: Index: 4, Size: 3

tài khoản mình vừa mới đc VERIFIED mà trên tờ hóa đơn đó ko có 1 chữ tiếng Anh nào luôn :D

thanks bạn nhiều, kinh nghiệm thật là bổ ích để tránh die acc :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom