Tiền ảo và những rủi ro là có thật ?

xem tới đoạn LR là thôi mình nghỉ xem :D cái này lâu rồi mà, mà tiền ảo thì tiền ảo, chả nước nào quản lí cả kệ cmn đi :v

xem tới đoạn LR là thôi mình nghỉ xem :D cái này lâu rồi mà, mà tiền ảo thì tiền ảo, chả nước nào quản lí cả kệ cmn đi :v
ngày 8-3-2015 ma bác nói lâu rùi thì mình cung~ bo' tay voi' bác...:D

ngày 8-3-2015 ma bác nói lâu rùi thì mình cung~ bo' tay voi' bác...:D
ý mình là thằng VTV nó cập nhật lâu quá r ấy, LR chết cách đây vài năm cmnr còn gì @@ mà soi thì cũng chả sợ :v cùng lắm được lên TV nổi tiếng :v

ý mình là thằng VTV nó cập nhật lâu quá r ấy, LR chết cách đây vài năm cmnr còn gì @@ mà soi thì cũng chả sợ :v cùng lắm được lên TV nổi tiếng :v
nó tổng hợp toàn tin xấu về tiền ảo .. nào là scam... la lừa đảo, theo bác có đáng quan tâm không?:D

One coin mình ko bít nhỉ :D.

nó tổng hợp toàn tin xấu về tiền ảo .. nào là scam... la lừa đảo, theo bác có đáng quan tâm không?:D
Ý nó muốn cảnh cáo người dùng thôi, đừng có tham gia vào rồi mất $ oan uống, sau đó đi báo công an thì công an cũng không biết lấy lại $ như thế nào. Còn ai chấp nhận rủi ro thì cứ tiếp tục chơi thui :|

Ý nó muốn cảnh cáo người dùng thôi, đừng có tham gia vào rồi mất $ oan uống, sau đó đi báo công an thì công an cũng không biết lấy lại $ như thế nào. Còn ai chấp nhận rủi ro thì cứ tiếp tục chơi thui :|
nếu như thế cũng tốt... chỉ sợ thấy toàn lừa đảo với scam thì nhà nước ra luật cấm thì nhiều anh em chắc đi lụm ve chai.. :D:D:D

thế này khác gì PR cho one coin

nếu như thế cũng tốt... chỉ sợ thấy toàn lừa đảo với scam thì nhà nước ra luật cấm thì nhiều anh em chắc đi lụm ve chai.. :D:D:D
ai quản lí được mà cấm cậu :D bitcoin cỡ kia mà được bao nhiêu quốc gia cấm đâu. cứ yên tâm mà chơi, nếu k sợ lừa đảo =))

Sao cái vụ 30 quốc gia mất 1 tỷ USD cách đây gần 1 tháng chẳng có báo nào lên tiếng về độ rủi ro mất an toàn của nó nhỉ.
RÚP mất giá gần 50% sao ko thấy ai nói nghỉ chơi với Nga nhỉ.
Giá dầu rớt thảm thê hơn 100% cũng chẳng ai cảnh báo nói không với dầu lửa.
Giá cổ phiếu các ngân hàng rớt hơn 10 lần từ 2008 đến nay cũng chẳng ai mổ xẻ để nói không với ngân hàng và nói không với chứng khoán.

Túm lại: Mỗi khi người ta không thích cái gì đó thì người ta luôn tìm những sự sơ sẩy, những sự cố của cái đó để mổ xẻ và kêu gọi mọi người ủng hộ quan điểm đó. Đó là sự đời, là sự hiển nhiên rồi. Người xem, người nghe có chính kiến hiểu biết thì họ tiếp thu ở chừng mực nào đó thôi.

càng tốt, mmo giờ nát quá rồi, người ta sợ ko tham gia càng đỡ nát :confused:

Phóng sự kia nói linh tinh không đề cập tới bản chất của sự việc.

Phóng sự kia nói linh tinh không đề cập tới bản chất của sự việc.
bởi zậy mới sợ... sợ nhất mấy thằng hay tâu đó bác.... ma vtv thì bác biết thế nào rùi đó.. lên cái nào thì cái đó sẽ được lên bàn phẫu thuật của các bác bụng... :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,698
170,800
Latest member
huydong399831

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back