Tiền ảo và những rủi ro là có thật ?

đây là xu thế chung của thế giới chỉ có bọn GATO mới suốt ngày bới móc để kiếm cháo, bọn VTV là tiểu biểu nhất

Tào lao!
Tốn 11p cuộc đời!
zô ngồi nghe mấy tk bị lừa la làng!

Nó ngu thì nó ráng chịu! Ai mượn đi bôi xấu mmo!
MMO là lấy ngoại tệ về cho đất nước! làm giàu nước nhà mà tụi nó ko hiểu vấn đề!

bởi zậy mới sợ... sợ nhất mấy thằng hay tâu đó bác.... ma vtv thì bác biết thế nào rùi đó.. lên cái nào thì cái đó sẽ được lên bàn phẫu thuật của các bác bụng... :D
Bọn nó cố tình đánh lậm các khái niệm, cố tình hoặc không phân loại phân biệt các khái niệm tiền ảo, công cụ thanh toán, mô hình kinh doanh, bản chất của các công cụ thanh toán. Bên cạnh các khung hình pháp lý dành cho nó tại mỗi quốc gia vùng lãnh thổ cũng như đề cập tới các khía cạnh khác về môi trường ứng dụng cụ thể.

Nói chung phóng sự trên không có giá trị, chỉ lừa được những người học cao, học nhiều. Còn những người học ít như anh em mình thì khó thuyết phục lắm vì anh em mình có trải nghiệm, có thực tế và sống với nó cũng như cần nó hơn là học cao học trên giấy tờ sách vở viễn vông.

Bọn nó cố tình đánh lậm các khái niệm, cố tình hoặc không phân loại phân biệt các khái niệm tiền ảo, công cụ thanh toán, mô hình kinh doanh, bản chất của các công cụ thanh toán. Bên cạnh các khung hình pháp lý dành cho nó tại mỗi quốc gia vùng lãnh thổ cũng như đề cập tới các khía cạnh khác về môi trường ứng dụng cụ thể.

Nói chung phóng sự trên không có giá trị, chỉ lừa được những người học cao, học nhiều. Còn những người học ít như anh em mình thì khó thuyết phục lắm vì anh em mình có trải nghiệm, có thực tế và sống với nó cũng như cần nó hơn là học cao học trên giấy tờ sách vở viễn vông.
pro cho iem theo với :p iem newbie chưa biết gì vẫn còn tờ rinh, bác thương tình dẫn em đi em cho bác hết =))

thường thì khi thằng nào soi cái gì đó là kiểu gì cũng có kế hoạch để cướp trên giàn mướp. xóa adope rồi lên không xem được đọc coment cũng biết là chuyện tào lao.

h mới biết onecoin

Onecoin khác gì Mycoin đâu. Nó "vô tình" trùng chữ coin thôi chứ thực ra nó không khác gì mb24... gì gì đó.

bác @candylop giống như 1 nhà đâu tư phân tích kinh doanh chuyên nghiệp vậy kiến thức thật pro. Biết bác từ vụ str. Tuy mình k theo sang btc gì đó nhưg cũng biết mn ăn hôi theo bác đc nhiều phết. Mách ae khi nào tăng giảm gom hàng dìm giá nọ kia. Thực sự rất ngưỡng mộ bác luôn ^^

Có cụ nào chơi one coin không nhờ ^^, tk mình vẫn chỉ có 250 coin với 1000 token đang đưa vào đào mỏ ^^.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,213
171,279
Latest member
adaden
Back
Top Bottom