Help Tía má thằng youtube!Tao đã làm gì mày?

loihen1987

Hero
Reactions
1,056
MR
1.169
Facebook
Follow me on Facebook
xin phép các bác em chửi nó phát. Mới tập tành làm ytb, tạo 1 kênh chính và 2 kênh phụ. Chưa up video hay làm gì , mới chỉ liên kết vào ga thôi, vậy mà được 3 ngày nó suspended hết cả, nó bảo vi phạm chính sách của chúng nó! Em đã làm gì sai vậy?

xin phép các bác em chửi nó phát. Mới tập tành làm ytb, tạo 1 kênh chính và 2 kênh phụ. Chưa up video hay làm gì , mới chỉ liên kết vào ga thôi, vậy mà được 3 ngày nó suspended hết cả, nó bảo vi phạm chính sách của chúng nó! Em đã làm gì sai vậy?
Dịch vụ của nó, nó ko thích bạn thì nó khoá thôi :D

do kênh không đủ tuổi thôi mà kênh tầm 5 tháng trở lên hẵng chơi :D:D:D làm gì tía với má ghê vậy anh trai :D:D:D
ô, cứ kênh k đủ tuổi là nó suspend hả cậu? Nó suspend luôn cả gmail. Vừa mở đc gmail xong nhưng ytb thì k mở được. hix

Dịch vụ của nó, nó ko thích bạn thì nó khoá thôi :D
lương thiện, ai cho tôi lương thiện? reup có khác gì content, hứng lên nó cho đi cả cụm, thà reup cho đỡ mệt người

lương thiện, ai cho tôi lương thiện? reup có khác gì content, hứng lên nó cho đi cả cụm, thà reup cho đỡ mệt người
reup khác content nhiều chứ bạn. có nội dung và ko trùng lặp thì ngon video nó ko bị report thì cứ thế đợi view ăn tiền thôi

reup khác content nhiều chứ bạn. có nội dung và ko trùng lặp thì ngon video nó ko bị report thì cứ thế đợi view ăn tiền thôi
mình vừa mới tạo kênh, chưa làm gì mà nó hứng lên nó cũng cho die đó thôi

các bác cho mình hỏi. reup là bắt buộc mình phải tải video, phim về sau đó chỉnh sửa rùi mới up lên được ah các bác

Thì vi phạm rồi còn gì, tạo 3 kênh trắng mà không đăng gì = spam kênh, không khóa mới lạ, mới chơi thì tạo và tập trung phát triển một kênh thôi đã

Thì vi phạm rồi còn gì, tạo 3 kênh trắng mà không đăng gì = spam kênh, không khóa mới lạ, mới chơi thì tạo và tập trung phát triển một kênh thôi đã
ồ tạo mà k up video là vi phạm nội quy à? giờ mới biết! thế cho mình gửi lời xin lỗi thằng ytb vì chửi nhầm nó nhé! lại kiếm cái gmail khác tạo kênh vậy

lý do chết là : dạo này việt nam reup công nghiệp nhiều quá . gg auto quét mail mới , kênh mới , ip Bl !

vớ vẩn

Chứ tại sao mới tạo kênh chưa kịp làm gì mà chết =)) bác biết thì chỉ thớt chứ nói thế làm gì, dạo này nhiều người reup quá, nên youtube làm căng cũng có gì lạ, bác thớt bác tạo kênh mới rồi đăng video kiếm 1-2 k view đi đã rồi hãy vào GA, chứ để kênh trắng mà liên kết vô GA, đã thế còn tận 3 kênh thì dễ chết lắm

Chứ tại sao mới tạo kênh chưa kịp làm gì mà chết =)) bác biết thì chỉ thớt chứ nói thế làm gì, dạo này nhiều người reup quá, nên youtube làm căng cũng có gì lạ, bác thớt bác tạo kênh mới rồi đăng video kiếm 1-2 k view đi đã rồi hãy vào GA, chứ để kênh trắng mà liên kết vô GA, đã thế còn tận 3 kênh thì dễ chết lắm
mình mới vô ytb nên chưa có kinh nghiệm, khả năng còn chết dài dài, đi toi mất cái gmail 3 năm tuổi.:(

Mình cũng mới tạo 1 kênh chính và 5 kênh phụ, sau đó mình up mỗi kênh một video 10s tự quay. Nhưng giờ bị vô hiệu hóa tài khoản google. Mình vào xóa kênh chính và 2 kênh phụ bị die trong plus đi. Giờ đăng nhập youtube nó báo lỗi "
Không thể tạo tài khoản mới do các vấn đề về tài khoản cũ." là sao nhỉ ?

youtube đang trong dịch quét , nên chịu thôi .Đợi qua đợi của nó rồi làm mạnh lại

Hình như các bác kiếm tiền thì mới bị, còn không kiếm tiền thì chả sao, như mình log một lúc 5,6 cái gmail, kênh thì mấy chục cái, có video cũng có mà không video cũng có, nhưng chả bao giờ bị làm sao. Hình như nó chỉ khóa kênh nào kiếm tiền thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,808
170,882
Latest member
finomall
Back
Top Bottom