Thuyết âm mưu, và một vài suy nghĩ giữa đêm!

Gì vậy má o_O anh còn iu đời lắm em:p bỏ bet lâu cmn lắm rồi :cool: giờ chí thú làm KTT lĩnh lương tháng với đép bô sít vài sai hi ai a bi chơi thôi :cool:
:D uhm:D tránh xa bài kiếp đỏ đen ra:D được vậy thì tớt

:oops: các bác trong forum cũng zị -- đừng cờ bạc làm gì--- thông ass như Heo có phải sướng ko:oops:

Các bạn có quyền bình luận ở topic này, nhưng tránh SPAM.

Topic bên kia để post proof cho dễ theo dõi.

Các bạn có quyền bình luận ở topic này, nhưng tránh SPAM.

Topic bên kia để post proof cho dễ theo dõi.
Topic này chỉ là suy đoán thôi nên anh nghĩ move qua Box chat cho phù hợp :)

từ comment của bác @conheo bên topic kia
Giờ đây hack account là 1 việc dễ dàng hơn bao giờ hết
từ acc của thành viên uy tín đến acc của trial mod....... bỗng nhiên trở thành lừa đảo
VẬY SAO CÁC BẠN ẤY KHÔNG ĐI HACK ACC CỦA NHỮNG NGƯỜI CÓ BẢO HIỂM CỦA MOD ???
thắc mắc vãi

từ comment của bác @conheo bên topic kia
Giờ đây hack account là 1 việc dễ dàng hơn bao giờ hết
từ acc của thành viên uy tín đến acc của trial mod....... bỗng nhiên trở thành lừa đảo
VẬY SAO CÁC BẠN ẤY KHÔNG ĐI HACK ACC CỦA NHỮNG NGƯỜI CÓ BẢO HIỂM CỦA MOD ???
thắc mắc vãi
vi phải có người tiếp tay mới hack được, chứ bình thường thì hack bằng mắt nhé :eek:

Bạn vui lòng Edit lại chữ ký nhé.
Lần 1 cảnh cáo 0 points, sau 24 giờ bạn vẫn chưa edit thì mình buột phải banned 3 ngày cảnh cáo.
khỏi được không anh
bạn ấy bên nhà em. dùng chung dịch vụ vs e

khỏi được không anh
Không được nha,
Chữ ký của bạn ấy thuộc danh mục dịch vụ phải đóng bảo hiểm nha :)
Còn nếu là clone nick của em thì :D tự đoán kết quả đi nha :rolleyes:

Không được nha,
Chữ ký của bạn ấy thuộc danh mục dịch vụ phải đóng bảo hiểm nha :)
Còn nếu là clone nick của em thì :D tự đoán kết quả đi nha :rolleyes:
ok a trai

khỏi được không anh
Thế là 1 người đóng bảo hiểm là nhiều người dùng chung để làm dịch vụ được à :eek:

:( mình cũng dịch vụ nè:( ko biết có bị đóng fee ko:D

Thế là 1 người đóng bảo hiểm là nhiều người dùng chung để làm dịch vụ được à :eek:
ý mình là nếu bán đều phải qua tài khoản nhận tiền mình cở mà

Bác shess này scam là chắc rồi, với 3 lý do:
1. số điện thoại cùng đuôi 25 đăng ký 2 nick yahoo.
2. việc Shess nói là bị hack nick MMO mà không đổi pass (quá vô lý, nếu có chắc thằng hack nick cũng bị điên).
3. Lập topic để giải quyết nhưng lặn mất tích (Bí quá vì số điện thoại đuôi 25 trong nick yahoo bị public không thể giải thích)
Nhưng mình cũng nghĩ như @conheo, chắc chắn Trial Mod Shess có một thời gian rất dài thiếu tiền và bế tắc dẫn đến làm liều, nhưng trong suy nghĩ shess cũng đã có ý thức khắc phục hậu quả (việc lập topic). Tuổi trẻ nông nổi, khuyên @shess nên đầu thú, nêu rõ lý do dẫn đến việc scam và thỏa thuận phương án khắc phục cho bị hại đi.
Tôi không ưa gì bọn scam, tuy nhiên, anh em cũng nên thông cảm một phần nào cho Trial Mod này (vì còn quá trẻ và có thể là bị dồn vào đường cùng rồi), cho shess một con đường làm lại trở thành người tốt, và BQT nên banned nick shess, nếu bị ae dồn vào đường cùng biết đâu lại hại một người, mình thấy đồng chí này cũng được đào tạo cơ bản nếu phát huy tốt và kiên trì thì chắc cũng là người có ích cho xã hội.
PS: Đúng là ông này hết thuốc chữa rồi, chứng cư 2 năm rõ 10 như thế vẫn nói bị hack, bó tờ rym

Last edited:
:confused: sau 2 ngày xem hóng tin tức vỉa hè và lòng lề đường

o_O Ý kiến chủ quan của Heo: @shess đích thực scam

o_O Con người ai cũng có 1 lần lầm lỗi--- biết sai thì sửa---- @shess nên thú nhận đi--- thà rằng đầu thú còn hơn
o_O Co1 thể bác vì 1 lí do nào đó ( nợ tiền bet bóng--- mượn tiền cưới vok--- mẹ ốm con đau.... v...v...) thì bác nên thương lượng với các nạn nhân trả chậm ( vì giờ có đòi thì bác cũng ko có tiền trả)
o_O Số tiền rất lớn khi chúng ta túng thiếu và rất nhỏ khi chúng ta làm ra tiền

o_O nghe đồn mấy bác Mod làm có xiền lém nhu7 bác @legialoc chẳng hạn-- tuyển @shess vào làm đi--- 1 hay 2 tháng làm offer là có xiền trả rùi

o_O Heo ko nói gì BQT nhé nhưng vụ này BQT phải xử cho khéo--- ko là đánh mất niềm tin nơi member

o_O 1 vài đóng góp cho BQT

Dear @Shin
o_O Tuyển Mod cẩn thận hơn
o_O Cũng nên thu fee khi ai đăng topic Sell va Buy
o_O Lấy tiền thu fee trả lương cho các Mod
o_O Mod và mem đều bình đẳng như nhau
.............................................................................

Note: @shess nếu lỡ giang hồ có tới nhà và trường kiếm mà ko biết chõ nào để trốn thì tới nhà Heo nhé:D luôn mở rộng vòng tay che chở cho những kẻ lầm đường lạc lối:D
mình ko nhầm @shess ko phải là gà ở MMO hình như là có 1 site fim online thì phải và nghe đâu cũng khá khủng ko đến mức thu nhập kém đâu chắc cũng phải 1k$ 1 tháng, về việc scam thì quá rỏ rồi

@animax1991 bác move lại qua box suggest đi, cho mọi người biết bản chất củ thằng đó đúng như là em nói! đọc mà nó nói nó đền ng ta mỗi tháng 1tr. em thấy ói máu

Đúng là 1 âm mưu ,nhưng âm mưu được hình thành từ những comment , mình gọi là "vẽ đường cho hươi chạy" ,các bạn xem lại từ đầu đến bây giờ sẽ hiểu rõ , lúc đầu im re sau vài comment "bị hack" ,"50/50" thì mới có những comment của him ,rồi tới việc nick YH reca1230 hay reca.1230 ..... cho tới số điện thoại ,tất cả đều tố cáo rất rỏ ràng .........và bây giờ chốt lại đền 1 tr 1 tháng ,nếu được vậy thì mình cũng thích đi scam cho khỏe chứ ngồi cày làm gì.
P/S mình ít viết comment nên có gì ko phai mong Mod ,BQT và các bạn bỏ qua nhắc nhở nhẹ nhẹ

Đúng là 1 âm mưu ,nhưng âm mưu được hình thành từ những comment , mình gọi là "vẽ đường cho hươi chạy" ,các bạn xem lại từ đầu đến bây giờ sẽ hiểu rõ , lúc đầu im re sau vài comment "bị hack" ,"50/50" thì mới có những comment của him ,rồi tới việc nick YH reca1230 hay reca.1230 ..... cho tới số điện thoại ,tất cả đều tố cáo rất rỏ ràng .........và bây giờ chốt lại đền 1 tr 1 tháng ,nếu được vậy thì mình cũng thích đi scam cho khỏe chứ ngồi cày làm gì.
P/S mình ít viết comment nên có gì ko phai mong Mod ,BQT và các bạn bỏ qua nhắc nhở nhẹ nhẹ
để mình bổ sung quan điểm cho rõ ràng nhá. Khi ta có 1K$ vừa scam, ta có thể đầu tư vào PV (nói thằg này đi cho dễ hiểu nhất). Và theo các pro thì sau tối đa 4 thág hồi vốn. Lúc đó mình trả các bạn 1k$ nha:D r từ đó 1K$ cứ theo lãi kép mà tăg và có lãi:eek: Đằng này a ấy đòi trả sau hơn 1năm. Vầy nha, nếu PV 4 thág mới hồi vốn tức là lãi suất 120%/thág = 4. triệu lãi. và cữ thế có 2 triệu/thág xài ;) Còn nếu huynh ấy muốn đầu tư vào PV để BAP tăg nhanh thì chỉ cần rút ra 2 triệu/thág thì số tiền đó vào tháng n sẽ là
20triệu*1.2*(số tiền thág n-1 - 2triệu)
À mà k pk mình chém v có trúg k ta?:oops::p

hồi giờ có ai GD Z với him chưa? đối chiếu số Z bên topic kia thử nếu đứng của him thì hết đường ,còn không đúng thì phải suy nghỉ thêm nhiều và cho him cơ hội giải thích xem :)

nó nói cái giọng cù nhầy mà, sâu chuỗi lại mọi chuyện thì 100% là Scam rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,525
171,569
Latest member
zi12zi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week