Thực hành trade sàn binary trên tài khoản thực

Hình như Affiliate Program của thằng này cao nên có quá nhiều người đi tìm ref..;)

Thấy trade đễ ăn thì lao vào thôi, dễ trade hơn forex nhiều

Cái này thì theo mình là tuỳ, mỗi người hứng thú với mỗi loại giao dịch khác nhau nên sẽ thấy cái này dễ hơn cái kia, nhưng chưa chắc chắn là sẽ dễ ăn hơn forex đâu nếu không có khả năng phân tích, chiến lược thì cũng khác gì cờ bạc, tỉ lệ cờ bạc cao hơn ah.

Theo mình BO là sự phát triển của forex vì nó bắt buộc phải sl, đây là điều mình thích ở BO. Mình đang chơi BO nhờ vào việc cung cấp tín hiệu của signalstime. Nếu tình hình cứ phát triển tốt thì đây có lẽ là nguồn thu nhập ổn định của mình...:)

Cái này thì theo mình là tuỳ, mỗi người hứng thú với mỗi loại giao dịch khác nhau nên sẽ thấy cái này dễ hơn cái kia, nhưng chưa chắc chắn là sẽ dễ ăn hơn forex đâu nếu không có khả năng phân tích, chiến lược thì cũng khác gì cờ bạc, tỉ lệ cờ bạc cao hơn ah.

Theo mình BO là sự phát triển của forex vì nó bắt buộc phải sl, đây là điều mình thích ở BO. Mình đang chơi BO nhờ vào việc cung cấp tín hiệu của signalstime. Nếu tình hình cứ phát triển tốt thì đây có lẽ là nguồn thu nhập ổn định của mình...:)
Đừng phụ thuộc vào sigals bạn ạ. Phụ thuộc vào tín hiệu bạn sẽ bị động. một khi không còn dịch vụ bạn lại phải bắt đầu đi tìm nguồn cung tín hiệu khác và lúc nào bạn cũng ở trạng thái không có khả năng phân tích như ban đầu.
Tự tìm hiểu để trade sẽ tốt hơn nhiều. :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,637
170,739
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom