Thủ thuật Google adsense nâng cao tăng doanh thu

Status
Not open for further replies.

kientien71

Senior
Reactions
62
MR
0.004
Tình hình là có nhiều anh em muốn nâng doanh thu và hỏi học nên em lập toppic này để anh em nào có nhu cầu học thì để thông tin lại đây nếu admin thấy em spam hay gì thì mong anh bỏ qua tại thấy nhiều anh em hỏi quá. Nên em muốn dạy lại cho khoảng 10 người ko dám nhận nhiều sẻ loãng

- Yêu cầu để học và chiến được bao gồm những yếu tố sao
+ Tài khoản Google Content ( Chèn website, bloger, youtube hoặc bất cứ web nào cũng được miễn tuân thủ đúng quy định google)
+ Có tên miền
+ Có Hosting hoặc webssite để chạy web chèn Google adsense

- Không áp dụng
Cho tài khoản Google adsense Hosted ( Là loại chỉ dùng cho youtube, hoặc Bloger)

- Những nội dung được dạy bao gồm
+ Thủ thuật đăng ký website có lượt truy cập cao mà đã đăng ký rồi ko được (
+ Thủ thuật chiến Google adsense nhanh nhưng an toàn (Đảm bảo tài khoản không bị baner, ko dùng tool, không dùng trao đổi click lượt truy cập thật, lick thật, lượt truy cập thật)

- Thời gian học: 1 tuần đối với những ai đã có tài khoản google adsense chèn trên web site rùi
2 tuần đối với những ai chưa có có web lẫn tài khoản Google adsense ( Sẽ hướng dẫn tạo tài khoản Google adsense trong vòng 1 tuần )
- Thời gian hoàn vốn: Trong quá trình học đúng 1 tuần sẽ hoàn vốn, đối với những ai mới bắt đầu thì 2 tuần

Mình sẽ theo sát các bạn cho đến khi đạt đủ 150 đô thì lúc đó các bạn có thể tự chiến được rồi

Lưu ý: Mình chỉ dạy thủ thuật nâng cao còn những thủ thuật cơ bản đã có đầy trên mạng nên mình sẽ không dạy những cách đó ( những cách trên mạng hên xui còn mình dạy theo kinh nghiệm xương máu)

Học phí cho khóa là: 2.990.0000 1/khóa

Cách thức thanh toán: Ai đồng ý học trong quá trình thanh toán mình sẽ Scan CMND qua cho các bạn để các bạn an tâm biết mình là ai để không sợ lừa đảo hay gì cả mọi hành vi không tuân thủ hoặc vi phạm nguyên tắc mình xin chịu trách nhiệm trước diễn đàn và Pháp luật

Yahoo: kientienonline71

Hình ảnh doanh thu thực tế của mình

Doanh thu từ ngày 02/10 đến 08/10

Last edited:
có vẻ view việt nam chiếm đa số
chăn gà
thì chỉ có seo
nếu học cái này
thì cx coi như là học seo web
seo thì mới có view
click hay k do cách chèn ads và cái ads ra sao

Học phí rẻ lại thì newbie mới học nổi chứ kiểu này chẳng ai học đâu :oops: , tui dạy SEO phá giá có 500k mà còn chưa ai dám pm đây :(

có vẻ view việt nam chiếm đa số
chăn gà
thì chỉ có seo
nếu học cái này
thì cx coi như là học seo web
seo thì mới có view
click hay k do cách chèn ads và cái ads ra sao
Nếu seo trong thời gian như thế chắc mình cũng ko dám nhận đâu bác ạ

bây giờ đang nở rộ mode trung gian hold tiền, đến khi nhận proof hoàn vốn thì thanh toán :D

Học phí rẻ lại thì newbie mới học nổi chứ kiểu này chẳng ai học đâu :oops: , tui dạy SEO phá giá có 500k mà còn chưa ai dám pm đây :(
Dạ vâng cám ơn bạn đã chia sẽ. Nhưng tiền nào thi hiệu quả nấy à bạn. không chắc chắn mình cũng ko dám đảm bảo đâu ạ. cám ơn sự chia sẽ chân thành của bạn

bạn đọc cụ bài viết nhe bạn, Thanks ạ
đọc rồi thưa bạn, cách của mình nếu bạn làm được thì rất nhiều người theo bạn nhé. ng ta cần gì cái cmnd của bạn mà lấy ra làm tin

đọc rồi thưa bạn, cách của mình nếu bạn làm được thì rất nhiều người theo bạn nhé. ng ta cần gì cái cmnd của bạn mà lấy ra làm tin
bạn có thể thữ nghiệm cách của mình 1 ngày vẫn dc.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week