Ask Google adsense em trên 100 đô rùi chưa thấy báo gửi pin

Status
Not open for further replies.
gửi ticket thì nó bảo có người click spam vào . bởi vậy chăn GÀ là phải kín , thôi dõi click = Analytics nữa , có click phải báo nó .
các bạn cứ nói bị click tặt nhưng thật sự có những bạn chơi ga mà click của người khác đó mới là lý do google ban acc mà ko bít tại sao đấy. Bạn có có bao giờ chắc là ko click quảng cáo của người khác ko nè

híc. mình chơi ytb cả tháng trời mới đc có hơn 10$, chủ thớt ghê thật :( chúc mừng thớt,. mình ở hcm đợi GA gửi pin hơn 2 tháng rồi mà vẫn ko thấy đâu >< lần request t3 này k biết có nhận đc ko, ko biết trên đường vận chuyển mã pin có bị rớt/té/thất lạc đi đâu ko. :(:(:(:(:oops::oops::oops:

híc. mình chơi ytb cả tháng trời mới đc có hơn 10$, chủ thớt ghê thật :( chúc mừng thớt,. mình ở hcm đợi GA gửi pin hơn 2 tháng rồi mà vẫn ko thấy đâu >< lần request t3 này k biết có nhận đc ko, ko biết trên đường vận chuyển mã pin có bị rớt/té/thất lạc đi đâu ko. :(:(:(:(:oops::oops::oops:
TPHCM mà ko nhận dc à. bùn thế, lần 3 ko dc thì gửi CMND là dc ngay ấy mà

Hjx, mình thì bị 1 vấn đề, submit web mà GA nó ko duyệt hoài, có ai có kinh nghiêm gì ko?

Ai mua acc PM nhé :D

Vừa gửi đăng kí ------------------------------- Và lại bị từ chối. Cậu có kinh nghiệm gì không ? @kiemtien71

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,347
170,470
Latest member
themanh24

Most viewed of week

Most viewed of week