Ask Google adsense em trên 100 đô rùi chưa thấy báo gửi pin

Status
Not open for further replies.
đã gửi pin acc mới :) không biết bao giờ nhận đc đây

vậy à. Học trực tiếp mới biết nhanh được. Học online chắc mình ko tham gia. Thanks bạn
uhm cậu, học qua tewe cái này học chừng 2 ngày cậu bít thui, quan trọng là mình theo cậu tới hòa vốn

kiếm GA ngon zậy + yllix nữa 1 tháng ấm rồi :( lại còn tham thế thớt @@. luôn tiện bác cho em hỏi là làm youtube ý nếu có 1 bộ phim dài.mình cắt ra thành những part nhỏ như vậy có vi phạm bản quyền không nhỉ

kiếm GA ngon zậy + yllix nữa 1 tháng ấm rồi :( lại còn tham thế thớt @@. luôn tiện bác cho em hỏi là làm youtube ý nếu có 1 bộ phim dài.mình cắt ra thành những part nhỏ như vậy có vi phạm bản quyền không nhỉ
Hi cũng đủ sống qua ngày bác. có chứ bạn phim là vi phạm bản quyền cả. nếu cậu muốn hệ thống youtube ko tự động phát hiện thì cậu dùng phần mềm chỉnh sữa âm thanh cho khác tầng số đi, hình ảnh cho giảm lại chút yoytube sẻ ko tự động phát hiện, kiếm tiền bình thường, Nhưng 1 ngày đẹp trời nếu nhà sản xuất báo cáo vi phạm với youtube cũng đi tong như thường

Hi cũng đủ sống qua ngày bác. có chứ bạn phim là vi phạm bản quyền cả. nếu cậu muốn hệ thống youtube ko tự động phát hiện thì cậu dùng phần mềm chỉnh sữa âm thanh cho khác tầng số đi, hình ảnh cho giảm lại chút yoytube sẻ ko tự động phát hiện, kiếm tiền bình thường, Nhưng 1 ngày đẹp trời nếu nhà sản xuất báo cáo vi phạm với youtube cũng đi tong như thường
phim hoạt hình :D có được không nhỉ . như kiểu tom and jerry hoặc oggy ấy :D

Tình hình là có 2 tài khoản GA 1 cái 100 đã có rùi 1 cái sao giờ 200 đô mà chưa thấy pin nhĩ
Bạn chờ đến 12 tháng này để GA gửi mã pin về cho bạn nhé

site người ta mạnh thế mà xem pageview kìa, công cày cuốc chùng đó có là bao

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211