Thử thách 300$ lên 30 000$

Lý do vì "chúng tôi không đầu tư các sản phẩm vàng". Trong khi mấy ngày trước mấy cha nội kia xin xỏ lại cho. Có những thằng lỗ ~15% xin reset tk cũng cho, những thằng chạy gần 2 năm trời dính quả stoploss mất sạch profit xin reset cũng cho. Nói chung e cũng chẳng hiểu mindset của họ lắm, không cho mình thì thôi, mình đi phương án khác
Kệ đi bạn. Rồi sẽ có lúc họ sẽ thay đổi mindset về bạn thôi. Cứ go ahead!

@kintech vừa được tăng vốn thêm 8k thành 10k bên FXCE rồi bác ạ. Kèm thêm lời khuyên cần giữ DD thấp chứ không cần phải lãi quán nhanh trong ít nhất 3 tháng nữa để xem xét đầu tư bác ạ ^^

Giờ cố 3 tháng nữa ^^

@kintech vừa được tăng vốn thêm 8k thành 10k bên FXCE rồi bác ạ. Kèm thêm lời khuyên cần giữ DD thấp chứ không cần phải lãi quán nhanh trong ít nhất 3 tháng nữa để xem xét đầu tư bác ạ ^^

Giờ cố 3 tháng nữa ^^
vậy bác ngon hơn e rồi. E chơi mỗi vàng giờ ngồi gặm cái 10k kia

Giờ cố 3 tháng nữa ^^
DD thấp và profit cũng thấp tè tính ra lãi không bao nhiêu bác ạ. Như mấy ông kia có những người chạy 1 năm ko được 10%, cho là lãi 10% và được đầu tư 100k thì được 3,9tr vnd/ tháng.
E đang tìm strategy để mua quỹ FTMO 100k đánh, từ lúc mua tới giờ đánh mỗi tháng được có hơn 1% không pass nổi V1. Pass 2V thì được chia lãi ít cũng 80% và được hoàn phí, vậy cảm giác công sức bỏ ra xứng đáng.

DD thấp và profit cũng thấp tè tính ra lãi không bao nhiêu bác ạ. Như mấy ông kia có những người chạy 1 năm ko được 10%, cho là lãi 10% và được đầu tư 100k thì được 3,9tr vnd/ tháng.
E đang tìm strategy để mua quỹ FTMO 100k đánh, từ lúc mua tới giờ đánh mỗi tháng được có hơn 1% không pass nổi V1. Pass 2V thì được chia lãi ít cũng 80% và được hoàn phí, vậy cảm giác công sức bỏ ra xứng đáng.
Ftmo đi bác. Vòng 1 nó cho 30 ngày, nếu trong 30 ngày chưa đc 10% thì nó cho thêm 14 ngày nữa. Tính ra tỉ lệ thì dễ thở hơn MFF chút bác ạ. E cũng thi quỹ MFF 3 lần mà khó quá, phong cách không phù hợp, không pass nổi bác ạ

Ftmo đi bác. Vòng 1 nó cho 30 ngày, nếu trong 30 ngày chưa đc 10% thì nó cho thêm 14 ngày nữa. Tính ra tỉ lệ thì dễ thở hơn MFF chút bác ạ. E cũng thi quỹ MFF 3 lần mà khó quá, phong cách không phù hợp, không pass nổi bác ạ
trước e chơi MFF Rapid, đánh tk demo chia lãi 12%. Sau khi đánh lãi được 10% cái quỹ trờ lên, mình nhận được 1 tk live = số tiền lãi đó. Ví dụ sau 6 tháng bác đánh tk Rapid 100k lãi 10.5%, thì bác sẽ được nhận 1 tk Live 10k5, tk demo 100k lãi bao nhiêu lại cộng dồn vô cái tk 10k5 này. Đó cũng là 1 cách đường dài để cso tk live

bác cho e hỏi sàn roboforex có ưu điểm gì vậy bác

Chúc mừng bác đã đc đầu tư 100k :)). Mấy tháng cố gắng cũng có thành quả rồi :). Phấn đấu kéo lên 1tr thôi hehe

Chưa bác ạ, e đang kiếm set 3% cắm bot. Khi nào hiển thị 100k trên màn hình mới vui bác ạ.
Đang ráng cắm 5 tk demo để kiếm invest :D
Ông Bi nói thế là okie rồi đó bác. Ông nói là làm ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week