Thử thách 300$ lên 30 000$

kintech

Junior
Reactions
146
MR
2.728
Không lòng vòng, dài dòng. Mình sẽ sử dụng 300$ mở tk Cent và treo bot, ae ngắm link dưới nhé. Nếu thấy "Unavailable" tức là ngùm rồi =)) =)): Tài khoản thử thách 001

mình nghĩ không lòng vòng dài thòn : đóng BH , sell bot ^^

1 năm mình chơi chứng khoán liếm dc tầm 30% là mình thấy ngon lắm rồi mấy bác chơi này rủi ro cũng cao nhỉ chắc toàn tây chơi

Trong mấy cuộc thi của sàn thì toàn phải kiếm gấp mấy trăm lần đến hơn nghìn lần tron 1 tuần mới có giải ấy chứ.

Trong mấy cuộc thi của sàn thì toàn phải kiếm gấp mấy trăm lần đến hơn nghìn lần tron 1 tuần mới có giải ấy chứ.
uh tháng trước mình thi giải có 1000$ đánh lời 1 triệu $ luôn mà không được giải gì hết. giải toàn 10triệu $ trở lên không à :popo_big_smile:

Bác cũng "lịch sự- văn minh" phết. Để mình trả lời luôn cho lẹ nhé: bot của bác thời gian ngắn chưa nói được gì và chắn chắn ngon hơn của mình nhé

Thời gian dài hơn bạn rồi.
Con này mình mới xây dựng thôi.
nhưng chắc vẫn cần thêm thời gian, từ ngắn tới dài dần.
Nhưng mình tự tin con Bot nay sẽ đủ sức chinh phục.

Thời gian dài hơn bạn rồi.
Con này mình mới xây dựng thôi.
nhưng chắc vẫn cần thêm thời gian, từ ngắn tới dài dần.
Nhưng mình tự tin con Bot nay sẽ đủ sức chinh phục.
coi kỹ lại đi. Đừng tập trung vô cái của mình quá. Với lại tốt nhất không chen ngang kiểu này làm loãng bài người khác trong khi chính mình đã tạo post quảng cáo bác ạ. Lịch sự xíu nhé

Mới dep thêm 5k vào tk kia bên FXCE à bác ^^. Cái tk ấy bác trade tay hay bot đấy, đều tay ghê

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,060
169,447
Latest member
nienphan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week