Spotlight Thu nhập từ offer của bạn là bao nhiêu? [mem]

Thu nhập của bạn từ cày offer là bao nhiêu?

• Chưa được vì bị scam hoặc mới làm

Votes: 248 43.6%
  • Khoảng $10 - $50/tuần

Votes: 110 19.3%
  • Khoảng $50- $100/tuần

Votes: 42 7.4%
  • Trên $100/tuần

Votes: 169 29.7%

• Total voters
    569
thì cũng mong chỉ dum' cách câu thôi ,ai dè ống bạn chỉ đưa cho cái cần câu,sau đó mất tăm luôn!có hướng dẫn câu j đó đâu:binhsua27:
cái này thì ko trách ai cả nhưng thiết nghĩ nếu lập topic thì nên làm tròn những j đã nói!:binhsua112:

Mất tăm gì đâu bạn? Mới lập poll được có 1 vài ngày. :|

cũng éo bit được thằng thuê mình, cấp vpn cho có scam công sức của mình không, test phát mới biết được, lần 1 35mail thì bảo >10 mail dc 4$, h đợi lần 2 éo bit ntn

làm offer còn tùy từng site nhưng đại đa số giống nhau chỉ cần info nhận biết khi nào làm song off là ọk ngon, làm 1 lần biết liền thui có gì newbiew pm tớ nè chezmgiothanhbao bit đến đâu chỉ đến đó
thử thiêu thân vào off 1 lần trong đời để biết mùi vị s.......

ủng hộ bạn hướng dẫn solo off :binhsua14::binhsua168:

mình mới làm lần đầu thì site die net nên mất hết công sức may mà sub bù cho ít :binhsua144:
Lần 2 này đang làm ko bít thế nào :binhsua144: tình hình mà ko khả quan là quay lại cạp cạp :binhsua172:

Mình cũng là newbie thôi , nhưng ai muốn nhận mình làm sư phụ học offer thì pm nhé . Hướng dẫn tận tình từ a--z , cấp site cho chiến site pay 3 ngày - 7 ngày - 15 ngày sắp có 30 ngày nữa :)) 17k/$ ---

site vn tầm mức trung bình 20 con off 1 mail, làm tất cả từ đầu đến cuối, thường là off girft card làm đến last step và final step cũng khá lâu, nhưng thường mỗi mail chỉ được 0.2$~4kvnd 10 mail là được 40k rồi, 10 mail thì mất 3 tiếng nếu làm dò hết off

xét theo mem cay offer site VN, 100$ 1 tuần là chuyện khó, nhưng site nước ngoài biết cách làm lại có thể lên đến 100$ 1 tuần la chuyện có thể, nhưng theo con đươg CPA bạn phải la ngưởi co kiến thức và có kinh nghiệm thì 300->400$ 1 tuần hoàn toàn có thể, nói k phải chém nhé^^, trải nghiệm rồi mới dám nói
chuẩn ko cần chỉnh ;)

Chưa từng thử cái này bao giờ. Bạn nào nhận newbie ko chỉ mình với?

Announcements

Forum statistics

Threads
420,851
172,929
Latest member
hoducchinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back