Spotlight Thu nhập từ offer của bạn là bao nhiêu? [mem]

Thu nhập của bạn từ cày offer là bao nhiêu?

• Chưa được vì bị scam hoặc mới làm

Votes: 248 43.6%
  • Khoảng $10 - $50/tuần

Votes: 110 19.3%
  • Khoảng $50- $100/tuần

Votes: 42 7.4%
  • Trên $100/tuần

Votes: 169 29.7%

• Total voters
    569

iandyou

Junior
Reactions
20
MR
0.001
cũng chán cái kiểu cứ nói hướng dẫn mem,newbie nhưng chân tình câu:"miếng ngon rất it người share" nên đừng có hy vọng.
mình newbie,trước có topic bảo hướng dẫn cpa này nọ,pm được 1 hôm rồi mất tích tăm.nản toàn tập,
cpa làm ngon thì lương cả 10trieu+/thang.
Dĩ nhiên vẫn có người share nhưng share cho những người quen,thân!

dreamshare

Junior
Reactions
83
MR
0.000
cũng chán cái kiểu cứ nói hướng dẫn mem,newbie nhưng chân tình câu:"miếng ngon rất it người share" nên đừng có hy vọng.
mình newbie,trước có topic bảo hướng dẫn cpa này nọ,pm được 1 hôm rồi mất tích tăm.nản toàn tập,
cpa làm ngon thì lương cả 10trieu+/thang.
Dĩ nhiên vẫn có người share nhưng share cho những người quen,thân!
Người ta có thể cho bạn mượn cần để câu cá, hướng dẫn bạn cách câu cá, chả ai cho bạn cá để mang về ăn không đâu, bạn phải tự kiếm nơi mà câu cá, tự thân vận động, biển thì mênh mông mà. đâu có ai đủ cá mà cho tất cả đâu bạn, để họ còn làm ăn chứ? Cùng lắm là chỉ cho bạn chỗ câu, nhưng loại đó là "sell product" rồi đó. Hãy cảm ơn vì mình học được điều mới điều hay chứ.

Người ta có thể cho bạn mượn cần để câu cá, hướng dẫn bạn cách câu cá, chả ai cho bạn cá để mang về ăn không đâu, bạn phải tự kiếm nơi mà câu cá, tự thân vận động, biển thì mênh mông mà. đâu có ai đủ cá mà cho tất cả đâu bạn, để họ còn làm ăn chứ? Cùng lắm là chỉ cho bạn chỗ câu, nhưng loại đó là "sell product" rồi đó. Hãy cảm ơn vì mình học được điều mới điều hay chứ.

thì cũng mong chỉ dum' cách câu thôi ,ai dè ống bạn chỉ đưa cho cái cần câu,sau đó mất tăm luôn!có hướng dẫn câu j đó đâu:binhsua27:
cái này thì ko trách ai cả nhưng thiết nghĩ nếu lập topic thì nên làm tròn những j đã nói!:binhsua112:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom