Spotlight Thu nhập từ offer của bạn là bao nhiêu? [mem]

Thu nhập của bạn từ cày offer là bao nhiêu?

• Chưa được vì bị scam hoặc mới làm

Votes: 248 43.6%
  • Khoảng $10 - $50/tuần

Votes: 110 19.3%
  • Khoảng $50- $100/tuần

Votes: 42 7.4%
  • Trên $100/tuần

Votes: 169 29.7%

• Total voters
    569
mình có vài site rất có danh tiếng nhưng là site của us, chỉ có người dân us mới được tham gia, còn tất cả các nước khác không được. vậy các site này nếu mình cheat có được không vậy mấy pro

mình có vài site rất có danh tiếng nhưng là site của us, chỉ có người dân us mới được tham gia, còn tất cả các nước khác không được. vậy các site này nếu mình cheat có được không vậy mấy pro
Làm off phải cheat mới có ăn bác ak, chứ IP VN dù có cho đk cũng ko có off mà làm đâu. Nhưng cũng tùy có site off nó chỉ cho us làm và mỗi lần cash out nó bắt verify fone ấy.

Làm off phải cheat mới có ăn bác ak, chứ IP VN dù có cho đk cũng ko có off mà làm đâu. Nhưng cũng tùy có site off nó chỉ cho us làm và mỗi lần cash out nó bắt verify fone ấy.

vậy nếu cheat có nên thây đổi sock không hay dùng một con sock cố định để làm off

để mình thử nghiệm một trang us xem thế nào,nếu mà thành công thì mua cần câu về để sẵn chỉ việc thả mồi và câu thôi

nghe ngon thế. Ngon thì nhận mình làm đệ tử với nhé :binhsua25:

CPA chán chết ko được nhiêu tiền mà thấy bị scam muốn sợ luôn :((. thui wa offer làm cho nhàn tháng kiếm 5 chai đủ sài :))

ko bik cứ mở nhửng topic ntn làm j siêng làm thì mới có ăn còn ko làm thi đến *** cũng ko có mà ăn lo mà làm đi thăm vs chả dò .

Announcements

Forum statistics

Threads
420,850
172,929
Latest member
hoducchinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back