• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Thu nhập hàng tháng từ Offer của các member Việt Nam là bao nhiêu ?

Status
Not open for further replies.
Đúng là các pro kiếm được nhiều $ thế nhỉ.mình làm cật lực cả ngày có vài $ :m020:

à thì ra là tên bán sock đâu 97. gì đó à thui khỏi ko có gì đâu nói chung nơi nào có ý chí + học hỏi nơi đó sẻ ko có bạn chỉ kiếm đc 1 đồng mà là 100 đông
sao bạn biết mình bán socks đầu 97 thế. Mình thì cũng chiến paid nhưng mấy bữa ko thấy off 7 và off 8 nên mình nghỉ chiến site khác rùi site này ưu điểm ngon hơn site paidto.

Last edited by a moderator:
sao bạn biết mình bán socks đầu 97 thế. Mình thì cũng chiến paid nhưng mấy bữa ko thấy off 7 và off 8 nên mình nghỉ chiến site khác rùi site này ưu điểm ngon hơn site paidto. Đối với những người kiếm được hơn 1000$/ tháng thì họ không phải chiến offer đâu mà họ làm việc khác mình không thể nói ra được. Đối với những cao thủ về offer giờ họ không còn phải chiến offer nữa mà họ dùng link cheat, chỉ trong mấy giây thui là link cheat này có thể ăn đứt được con off đó mà không phải làm gì cả
cái đó hình như chỉ áp dụng cho net cpalead thì phải các net khác ko đc (ko bít cái này đúng hay sai nhờ các pro khác vào kiểm chứng) thích làm off hơn mổi off là 1 cách thức làm khác nhau muốn ăn nó phải mò cái này là điểm hay của offers vì thế thích làm hơn :binhsua90:. nc ra yahoo nói trong đây nc mod cho ra đão ở mệt lắm :| (sorry mode có gì chém gió đêm khuya dữ quá đừng ban e nhé )

Đứa e gần nhà mình nó làm Offer kiếm dc 1 ngày từ 300-400K ( làm cũng khá vất vả ngày 8-12 tiếng ) . Vậy thu nhập bình quân của các bạn làm Offer hàng tháng là bao nhiêu. Và chúng ta có thể kiếm 1 tháng 10 Tr/ tháng từ Off hay ko ( nhiều hơn thì càng tốt )
uhm 10 chai khó thiệt ! chắc làm off very phone

hoàng kim của mình có ngày được hơn 100$, giờ thì ko còn $ nào hết rồi, giờ Net check rất kĩ banned hết roài.ko biết nghỉ off rùi làm gì để kiếm ăn đây, buồn quá

Mỗi ngày đặt chỉ tiêu kiếm $ đổ 1 lít xăng xe để lượn thôi, Xăng xe tăng thì mình cũng phải cố gắng cầy cuốc thêm , Nói chung là cầy nhiệt tình đc nhiu thì đc

Nếu bạn biết chọn site hay có một site ngon, có những chiến thuật để chiến off và đặt biệt hơn là site đó sẽ tự pay trực tiếp cho ban thì việc kiếm ngày 50$ là bình thường còn việc cứ cắm đầu chiến cho những site ăn % thông qua sub thì việc kiếm tiền của bạn sẽ không nhiều, nếu bạn kiếm ngày được 10$ sub lấy hết 30% thì bạn chỉ còn 7$ à

có site nào ngon không bạn, chỉ mình với :( :(

Mem :

+ Chưa có kinh nghiệm : ~5$/ngày
+ Có kinh nghiệm , lão làng : 20-50$/ngày .

Admin :

+ Ngồi chơi : số mem x 2$ x số acc mem làm / ngày .
+ Cày cuốc : (số mem x 2$ x số acc mem làm / ngày) +5$ .
+ Die Net : ... MÓM ..

Làm paid, ngày bèo bọt thì 10$, còn không thì cũng dc 30$ :binhsua48:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro