Got Paid Thu nhập cao với Surfactif. Kiếm tiền cực kỳ đơn giản

faq nó có nói ban nếu dùng proxy đó
1 vài mem ko sao chứ cheat hàng loạt chắc ra đảo sớm thui :binhsua01:

http://www.surfactif.fr/?refi=tieu_tu_sau
nhờ ae mmo vào link reg giùm mình vài cái acc...
có points mà lỡ dk bằng ip vn nên mấy cha cho rank =0 , support mấy cha bảo cần ít points từ reg...tks!
nếu các bạn giúp thì nhớ fake ip giùm mình nha...ip vn mấy cha kia ko cho xài :( tks all!

Last edited by a moderator:
SurfActif Exchanger : 334.15 points => 0.51 €
ngày hôm nay đấy
Tớ theo dõi cái rate thấy nó thay đổi liên tục. Lúc cao nhất là 1.83€ / 1000 points. Vậy nên lựa lúc nào rate cao hãng đổi point sang € :)) Nhưng nói chung cái này không được mặn mà cho lắm với những ai đặt thẳng vào website của mình. Quá nhiều ads được load, rate cao cao hơn chút thì bật rất nhiều tab @@ vậy nên phù hợp với các bạn không có site riêng ;)

Last edited by a moderator:
Đặt gạch ngâm cứu...

Mình vẫn bị block cái popup, chủ thread cho mình xin yahoo để học hỏi với. Đang làm ref của bạn :-s

Lỗi tai hại của chủ thớt và newbie khi chưa rõ. PTP tính 1IP/24h tức IP đí chỉ được tính 1 lần khi nhấn vào link. Nếu chủ thớt dùng auto surf thì người khác dùng thì cũng không tính vì số lượng có giới hạn. Ngoài ra bạn có thể dùng 1 số phần mêm nhưng không chắc ăn được vì PTP rất dễ phát hiện proxy
p/s: ai có HMA thử xem sao
:D

cái này chuẩn nhất nè :binhsua03:

:m021: góp cái proof cho vui :m146:

đó là code frame để hiện thị blog dưới dạng FRAME qua web wix nếu sử dụng link thứ 3 thì k cần thiết
kiểu này phải face ip mới được àh
àh! cái này có phải mình gán click lên site khác ( bất ký)
rồi lên các auto surf treo auto trao đổi traffic

thớt chuối vãi..bảo cho cái YH thỳ không cho..mail cho cũng không trả lời..hình như là thớt cố tình khoe hàng thỳ phải...!!! :binhsua04:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,003
173,068
Latest member
laitathieu88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back