Got Paid Thu nhập cao với Surfactif. Kiếm tiền cực kỳ đơn giản

pro thế bạn, hướng dẫn mình chơi với. mà thu nhập ổn định rồi sao ko nâng cấp VIP để dc paid nhanh hơn
pro gì đâu tôi làm như chủ thớt đó,ko có pp để nâng cấp đợi nó paid rồi tính tiếp.

pro gì đâu tôi làm như chủ thớt đó,ko có pp để nâng cấp đợi nó paid rồi tính tiếp.

cậu cho xin cái yahoo mai mốt rảnh mình hỏi chút nha. bgio ngủ lại phát ko mai ko dậy đi làm dc. pm inbox yahoo cho mình nhé. thanks!

thì mình chơi ptc mà ko rút dc $ về nên dùng chính $ trong đấy để đặt quảng cáo cho link của mình thôi cậu.

pending 7 ngày rồi :(, mọi người dc thằng này paid chưa vậy???

up cho bạn nào dc paid vào báo cáo nè, đào mộ gì đâu bạn, mọi người còn bạn nhau mới cách đây 4 5 ngày thôi mà :))

acc up cấp 1 thì đợi nó check cấp 2 thì nó pay install, tôi chơi free đợi 15 ngày để xem mùng 10 này nó có paid hay không, cũng ngắt sữa với nó 1 tuần rồi đợi nó paid thì chơi tiếp ko cho nó nghỉ khỏe.

ai coppy cho em xem cái blog của mọi ng đi , em chép url vào blog mà nó ko đc

acc up cấp 1 thì đợi nó check cấp 2 thì nó pay install, tôi chơi free đợi 15 ngày để xem mùng 10 này nó có paid hay không, cũng ngắt sữa với nó 1 tuần rồi đợi nó paid thì chơi tiếp ko cho nó nghỉ khỏe.

mùng 10 rồi có tín hiệu gì ko bác ?? :binhsua09:

Về đc có 3 acc, cò mấy acc nữa đợi 2,3 hôm là max 15 ngày rùi hem bít có tới nơi ko đây :binhsua10:

Cũng hiểu dần đều rồi đang Sulf 12 Site mai EX Credit xem được bao nhiêu Point ^^! EX thử cái trang easyhit4u thấy 1 nửa view là Việt Nam thỳ tiền ơi mày ở đâu =]]

theo bảng rate thì ip vn ko đc tính point
có ai có proof chưa???
proof trong vòng 3 ngày, tính từ hnay nè ^^

Announcements

Forum statistics

Threads
421,005
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week