Got Paid Thu nhập cao với Surfactif. Kiếm tiền cực kỳ đơn giản

Lỗi tai hại của chủ thớt và newbie khi chưa rõ. PTP tính 1IP/24h tức IP đí chỉ được tính 1 lần khi nhấn vào link. Nếu chủ thớt dùng auto surf thì người khác dùng thì cũng không tính vì số lượng có giới hạn. Ngoài ra bạn có thể dùng 1 số phần mêm nhưng không chắc ăn được vì PTP rất dễ phát hiện proxy
p/s: ai có HMA thử xem sao
:D

Cái này chỉ chiến được trên traffic thực thôi, traffic ảo thì giờ nhiều người quá nên những ai đến trước sẽ đc point :binhsua17:

K hiểu rõ lắm, thớt làm bài cụ thể có hình ảnh cho a e mở tầm mắt đi, cái autosurf thế nào đây? haizz

ôI VÃI KÍT các bạn trẻ đã đổ bộ lên các site PTC bonus signup ! càng nhiều người chơi thì càng phải chia nhau :)), em xin hàng

mấy bố tự mà tìm hiểu,miếng ăn đến miệng rồi,đợi người ta đút vào mồm nữa à,chưa kể chủ theard có cách thì giữ riêng,share share nhanh cheat choác nát site :binhsua17:

Cái này treo vào web bằng iframe với link ref thứ 3 trong cái promotion link đó thì cả ngày cũng chỉ được 1K point @@ không dám dùng link thứ 1 và thứ 2 vì nó tự động bật ra quá nhiều tab gây khó chịu @@

vậy là kiểu này là tùy vào traffic của mình ( xem link ref của mình để có point)
vậy kiểu này cấm vps cùng các site auto surf thì sập sớm với vn rồi :binhsua17:

mấy bác quá bờ rào rồi. không biết cheat kiểu nào mà môt ngày được 1000 poin nữa! thôi pó tay... ngày tui cao lắm được 200 poin. check 2 ngày rồi. tới hôm nay thì pó... luôn!

There are currently 51 users browsing this thread. (35 members and 16 guests)
tblog, acmatieutu, antu825, chaoban888, congavang, ct_ou, dangkhoa199x, dlnh, ehay-money, haduong, hhpq2221, hkhacphuc, hoangtucantho, hoktindc, huybom, ikaros, jimmykid, jummy, kangtahieu, kiga789, lechien, newbie07, ng0on, noobmmo, pthung36, rainnyday92, smileup890, thongcr, tiente, tranquang_hq, Ultimate, vanhiep1510, violetlotous, xmenvns, xuankhanh_hitech

site này hút máu quá các bro ơ:binhsua10:i. từ hôm qua đến giờ mới đc 1euro. rút không biết chừng nào mới về nhỉ?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,168
Latest member
tmdam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back