Tutorial Thu nhận newbiew pro cùng chiến site offer theo kiểu nhiệm vụ cực hay.

không biết nó tồn tại đc mấy hôm nữa đây
mọi người cùng đoán nào
ưu tiên cậu đoán trước, yên tâm tớ còn nhiều site cho các bạn chiến, nhưng phải chơi đúng luật, ko sợ thiếu site chỉ sợ chơi láo là tớ gọi mod ban ngay

Khánh để ý thấy thằng nào mà post hình với video lên thì nhắc ngay nhé, call cho anh để anh gọi cho mod ban ip .

ưu tiên cậu đoán trước, yên tâm tớ còn nhiều site cho các bạn chiến, nhưng phải chơi đúng luật, ko sợ thiếu site chỉ sợ chơi láo là tớ gọi mod ban ngay
sợ ae vào chiến nhiều quá nó sống ko nổi :confused:

sợ ae vào chiến nhiều quá nó sống ko nổi :confused:
nếu chơi thật thì chẳng có gì là ko sống đc, vì là bọn nhà quảng cáo nó làm trực tiếp, còn site chỉ là site trung gian, ko liên quan đến anh em chúng ta, chúng ta đòi tiền quảng cáo qua trung gian, nhưng thằng trả là nhà check quảng cáo

mình đoán chắc ko quá 5 hôm, nó sẽ bắt đầu thanh toán chậm, và các dấu hiệu khác kèm theo

Các bác cho em hỏi, nếu mình đầu tư vào 14,99 $ thì có lợi gì vậy, e đọc k hiểu lắm

nếu khánh có time thì làm giúp anh mấy cái video đủ các loại offer nhé, nếu thiếu loại nào anh sẽ bổ xung sau cho anh em,mình cố gắng làm đủ tất cả các offer cho anh em nào khôgn biết tiếng anh mà muốn chơi offer xem cho tiện

tuyển ít ref hoặc lập hội mà chơi chứ share như tjế này khó kiếm lắm . À mà tớ tjấy có thêm 2 topic tuyển ref của trang này nè

face ip thì cũng thế, nó là của thế giới chứ ko phải của rieng usa đâu mà faceip, cậu face ip có khi còn mất offer ấy chứ

nếu khánh có time thì làm giúp anh mấy cái video đủ các loại offer nhé, nếu thiếu loại nào anh sẽ bổ xung sau cho anh em,mình cố gắng làm đủ tất cả các offer cho anh em nào khôgn biết tiếng anh mà muốn chơi offer xem cho tiện
em cũng thuộc loại gà mà a :eek::eek::eek:
p/s : cố đợi đỡ lag làm vài cái offer đơn giản mình biết :p:p:p

tuyển ít ref hoặc lập hội mà chơi chứ share như tjế này khó kiếm lắm . À mà tớ tjấy có thêm 2 topic tuyển ref của trang này nè
không sao đâu bạn, tuyển càng nhiều càng tốt, miễn là chơi thật, vì chơi thật thì mang lại lợi nhuận cho cả 3 bên. còn ai mà face ip song chơi gian lận thì mình sẽ xử lý ngay

nếu cậu giỏi cậu hãy hỗ trợ anhem trên này kiếm thêm tiền, đừng cãi nhau với mình phí thời gian. trang này mình đảm bảo ko scam là được.
mình không bảo mình giỏi mà nói thẳng cậu đang dắt mũi người khác, đưa thông tin không chính xác

đang có nhiều bác tuyển lắm, chia đều ref mà

Announcements

Forum statistics

Threads
418,690
170,782
Latest member
YhokSheng

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week