Tutorial Thu nhận newbiew pro cùng chiến site offer theo kiểu nhiệm vụ cực hay.

Có biết chiến đâu cậu, toàn tiếng nga :(
nga thì chơi cả nga chứ sợ gì , vài bạn làm đc rồi đấy, bạn hỏi các bạn ấy đi trang chủ mình đã để email của họ

tức là bài viết phải chưa link này để qc cho trang đó ý bác :p

Thì trong nội dung bài viết mình chèn thêm cái link này phải không c. mình cũng làm thế rồi mà.
Rồi gửi link post bài cho nó phải k , nó báo lỗi không chịu

tiệng việt nè bác :p :p chỗ nào tiếng nga thì dùng gg dịch ấy absc

mình nghỉ chút, support mệt quá, có gì bác khánh trả lời nhé, tối nay mình sẽ quay lại. mọi chi tiét liên lệ với khánh qua gmail thay mặt mình trong lúc mình ko có mặt [email protected]

Thì trong nội dung bài viết mình chèn thêm cái link này phải không c. mình cũng làm thế rồi mà.
vị khách này có vẻ cực kỳ nai tơ và ngây thơ, khánh giúp đỡ em nó nhé

Mấy cái nhiệm vụ của nga ngố bác nào bít làm rồi share cách làm cho e với.chả hỉu mô tê gì ạ

các bác
Cái nhiệm vụ 1$ tiếng nga nó ko dịch cậu à, cậu làm đc chưa hướng dẫn anh em làm với
có gì yahoo hoặc gmail đê các bạc, hiện tại em cũng đang bận xíu :confused::confused::confused::confused:

con 1$
xác định vị trí trên diễn đàn Google, vào diễn đàn này, đăng ký vào nó và đặt nó vào bài tiếp theo:

Tên bài:
Vận tải hàng hóa đường bộ quốc tế

Các văn bản của bài viết:
Giao hàng - một trong những khu vực quan trọng nhất của công ty chúng tôi. Chúng tôi vận chuyển hàng hóa từ Trung Quốc, Mỹ, Hoa Kỳ, Châu Âu và Đông Nam Á door-to-door.
Thêm một liên kết đến bài viết này trên các trang sau đây: http://www.pro-lg.ru/
bác đọc phát hiểu liền chứ ?:p em đang bận chút nên chưa hd cụ thể được

con 1$
xác định vị trí trên diễn đàn Google, vào diễn đàn này, đăng ký vào nó và đặt nó vào bài tiếp theo:

Tên bài:
Vận tải hàng hóa đường bộ quốc tế

Các văn bản của bài viết:
Giao hàng - một trong những khu vực quan trọng nhất của công ty chúng tôi. Chúng tôi vận chuyển hàng hóa từ Trung Quốc, Mỹ, Hoa Kỳ, Châu Âu và Đông Nam Á door-to-door.
Thêm một liên kết đến bài viết này trên các trang sau đây: http://www.pro-lg.ru/
bác đọc phát hiểu liền chứ ?:p em đang bận chút nên chưa hd cụ thể được
em mà hiểu là chết liền, Nga Ngố dc nhiều tiền quá mà ko làm là phí

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,786
Latest member
fb68host

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week